| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P8 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Màn hình màn hình LED ngoài trời P8 cho sân bay / trung tâm chỉ huy đường cao tốc
Các thông số chính
| Pixel pitch | 8mm |
| Loại đèn LED | SMD3535 |
| Kích thước mô-đun | 320*160 |
| Độ phân giải mô-đun | 80*40 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ pixel | 15625dot/m2 |
| góc nhìn tốt nhất | 120°/ 70° |
| Khoảng cách nhìn tốt nhất | ≥8m |
| Bảo vệ | IP65 |
| Chi tiêu điện trung bình | 280W/m2 |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa | 850W/m2 |
| Trọng lượng tủ | 32kg/m2 |
| Tài xế | Dòng điện không đổi |
| Tần số khung hình: | ≥ 60hz/s |
| Tần suất làm mới | ≥ 2500hz/s |
| Độ sáng | ≥ 5000cd/m2 |
| Nhiệt độ lưu trữ: | -20°C~+55°C |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~+55°C |
| Tỷ lệ điểm lỗi | <0.0001 |
| Cuộc sống | > 10.000h |
Ứng dụng:
Chính phủ và doanh nghiệp, văn phòng quân đội, trung tâm truyền thông, sân bay, trung tâm chỉ huy đường cao tốc, năng lượng và tài chính
Ứng dụng:
Phòng triển lãm, sảnh chính phủ và doanh nghiệp, bảo tàng, phát thanh và thị trường cao cấp
Ứng dụng:
Bộ Giao thông, Văn phòng Quân đội, Bộ Năng lượng, Bộ Khí tượng, Văn phòng Bảo tồn nước.
Dịch vụ
Đào tạo kỹ thuật
Công ty chúng tôi sẽ đào tạo người dùng dựa trên hướng dẫn sử dụng hệ thống và hướng dẫn bảo trì.
Phương thức dịch vụ sau bán hàng
A. Dịch vụ điện thoại
Phòng dịch vụ sau bán hàng Linso cung cấp cho khách hàng dịch vụ điện thoại 24 giờ. Khi bạn liên hệ với chúng tôi, vui lòng cho chúng tôi biết thông tin sau:
1Tên và số điện thoại của bạn;
2. Mô hình sản phẩm;
3. Thông tin chi tiết về lỗi (nếu lỗi có thể được trình bày bằng hình ảnh, xin vui lòng chụp ảnh và gửi chúng cho chúng tôi càng tốt)
Kỹ sư dịch vụ sau bán hàng của chúng tôi sẽ cung cấp hỗ trợ kỹ thuật và hướng dẫn dựa trên mô tả của bạn.
B. Dịch vụ truyền thông thời gian thực
Linso kỹ sư dịch vụ sau bán hàng có thể cung cấp dịch vụ khách hàng thông qua TM & E-mail & Skype, ví dụ,gửi các tập tin video của hoạt động phần mềm & thiết lập thẻ đồ họa bởi TM để hiển thị làm thế nào để hoạt động.
C. Dịch vụ điều khiển từ xa
Linso có thể điều khiển máy tính của khách hàng từ xa qua Internet, cài đặt và thiết lập phần mềm cho khách hàng và xử lý lỗi kỹ thuật của phần mềm hệ thống hiển thị LED.
D. Dịch vụ bưu chính
Dưới bảo hành, khách hàng có thể gửi các thành phần bị lỗi trở lại Linso, chúng tôi sẽ sửa chữa chúng và trở lại với bạn càng sớm càng tốt.Vui lòng tham khảo biểu đồ thời gian của chúng tôi phản ứng với một số lỗi thành phần chính.
E. Dịch vụ tại chỗ
Chúng tôi sẽ gửi kỹ sư để cung cấp dịch vụ tại chỗ với sự trợ giúp của bạn theo yêu cầu của bạn.