| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | SCXK-P10 |
| MOQ: | 5m² |
| giá bán: | 400-500USD/m² |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 3000m²/tháng |
HD ngoài trời màn hình LED đầy màu sắc P10 Độ phân giải cao 1/4 Chế độ quét IP65
Mô tả:
P10 màn hình LED đầy màu sắc được sử dụng tốt hơn cho việc lắp đặt bên ngoài, vì pitch pixel là oppisite
lớn, vì vậy kích thước màn hình cần một chút lớn, khu vực tối thiểu 30m2 sẽ tốt hơn. Bạn có thể sử dụng nó trong
Trung tâm thương mại cho mục đích quảng cáo, và khoảng cách xem tốt nhất là 10m,
khoảng cách nhìn cũng phụ thuộc vào góc nhìn.
Vì vậy, trước khi mua, bạn nên biết chi tiết, và nói với kỹ sư bán hàng của chúng tôi, để chúng tôi
có thể giúp bạn quyết định tốt nhất.
Cảm ơn vì sự hỗ trợ của bạn và hy vọng chúng ta có thể làm cho sự hợp tác!!!
Thông số kỹ thuật:
| Độ phân giải/mm | 10 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 10000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32*16 |
| Kích thước mô-đun/mm | 320*160 |
| Khoảng cách xem | ≥10m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | > 5000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16 bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 2km |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | (1/4) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 1000Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hành động thủ công, tự động, điều chỉnh liên tục không bước |
| 255 bước, không mất màu xám | |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | ≥ 72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
| Đời-tất cả-màu trắng ((sự sáng giảm một nửa) | 50000h |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45°C |
| Công suất tối đa:/ mét vuông | < 600W |
| Công suất trung bình:/ mét vuông | < 200W |
| Công nghệ tự kiểm tra | LED tự kiểm tra điểm, kiểm tra truyền thông, kiểm tra năng lượng, |
| máy đo nhiệt độ (cần tùy chỉnh) | |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm năng, |
| gửi ra các dấu hiệu cảnh báo cho các nhà điều hành. (cần tùy chỉnh) | |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT,Windows1999,WindowsXP |
| Độ rộng điểm sáng giữa các trung tâm | Phân lệch < 3% |
| Không thấm nước | IP65 |
| Độc nhất độ độ sáng | < 10% |
| Đồng nhất màu (định hướng màu sắc) | ± 0.003 |
| Yêu cầu nguồn điện | AC220V/60HZ |
| Sự tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | chống ẩm, chống bụi, chống nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh, chống rung |
| Độ ẩm (làm việc) | làm việc:10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | Lưu trữ:10-95% |
![]()
![]()
![]()
![]()