| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 6 sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, Moneygram, D/P, D/A, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước pitch | 10mm |
| Kích thước mô-đun | 320mm*160mm |
| Pixel bảng điều khiển (dấu chấm) | 32*16 |
| Cấu hình pixel | 1 Đỏ/1Xanh/1Xanh |
| Thang màu | 256-65536grade/16777216colors |
| Mật độ pixel | 10000 pixel/m2 |
| góc nhìn ((H/V) | 160/120 độ |
| Độ sáng | ≥5500cd/m2 |
| Khoảng cách xem | ≥10m |
| Tiêu thụ năng lượng | 100-1200W/m2 |
| Trọng lượng ròng | 28.5kg/phần |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C~+60°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10% - 95% RH |
| Thời gian tồn tại | ≥100.000h |
| Tốc độ khung trao đổi | >150 khung hình/giây |
| Tần số khung hình làm mới | 1920-3840Hz |
| Khoảng cách điều khiển | 100m (không liên tiếp), sợi mô đơn: 20000m, sợi đa chế độ: 500m-20km |
| Sức mạnh | 110V/220V/380V±15% 50Hz |
| Hệ điều hành | Windows98/Me/2000/Xp |
| Chế độ lái xe | điều khiển dòng điện liên tục |
| Chế độ hiển thị | VGA640X480 - VGA1600X1024 |
| Bảo vệ cho màn hình ngoài trời | IP65 |
| Nhận tín hiệu | PAL/NTSC/SECAM,S-Video;VGA;RGB;Composite Video;SDI |