| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 5 |
| giá bán: | USD468-600per square meters |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
Mô tả thông số:
| Độ phân giải/mm | 3.91 |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh/điểm ảnh/m² | 65410 điểm/mét vuông |
| Kích thước mô-đun/mm | 1000x500 |
| Khoảng cách xem | 4-50m |
| Điều chỉnh độ sáng điểm đơn | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | 5000cd/mét vuông |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| Góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16bit |
| Quá trình xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, đơn màng: 2km |
| Chế độ lái | Dòng điện lái liên tục |
| Chế độ quét | Quét 1/16 |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần số làm mới | 3840Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ hóa máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Vận hành thủ công, tự động, điều chỉnh liên tục vô cấp |
| 255 bước. Không mất xám | |
| Điểm ngoài tầm kiểm soát | <1> |
| Giờ làm việc | ≥72 giờ |
| Thời gian trung bình giữa các lần hỏng hóc | >5000 giờ |
| Thời gian sử dụng | 100000 giờ |
| Tuổi thọ toàn trắng (độ sáng giảm một nửa) | 50000 giờ |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45℃ |
| Công suất tối đa:/mét vuông | <950W |
| Công suất trung bình:/mét vuông | <350W |
| Công nghệ tự kiểm tra | Tự kiểm tra điểm LED, kiểm tra thông tin liên lạc, kiểm tra nguồn, |
| giám sát nhiệt độ (cần tùy chỉnh) | |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại các lỗi tiềm ẩn, |
| gửi các dấu hiệu cảnh báo cho người vận hành. (cần tùy chỉnh) | |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT, Windows1999, WindowsXP |
| Chiều rộng điểm phát sáng giữa các tâm | Độ lệch<3% |
| Độ đồng đều về độ sáng | <10% |
| Độ đồng đều về màu sắc (tọa độ màu) | ±0.003 |
| Yêu cầu nguồn điện | AC85-264V (50Hz-60Hz) |
| Độ tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | Chống ẩm, chống bụi, bảo vệ nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh điện, chống rung |
| Độ ẩm (hoạt động) | hoạt động: 10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | lưu trữ: 10-95% |
Tại sao chọn chúng tôi?
Công ty TNHH Điện tử Thâm Quyến Shichuang Xinke là một doanh nghiệp công nghệ cao tích hợp R&D, thiết kế, sản xuất, tiếp thị và dịch vụ sau bán hàng màn hình LED.
Chúng tôi có thể cung cấp nhiều loại màn hình LED trong nhà và ngoài trời, được sử dụng rộng rãi trong các ngân hàng, cục thông tin liên lạc, ngành điện, giao thông vận tải, sân vận động, quảng trường thương mại, địa điểm giải trí, để quảng cáo, thể thao, hoạt động, báo giá chứng khoán/tin tức thể thao, trung tâm thông tin, giá cả, v.v. Tủ LED cơ bản dễ dàng hơn cho khách hàng cài đặt và bảo trì để đáp ứng nhu cầu thị trường.
Với hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, đội ngũ R&D và sản xuất mạnh mẽ, SCXK đã trở thành một trong những công ty hàng đầu trong ngành màn hình LED Thâm Quyến.
Dịch vụ của chúng tôi:
1. Yêu cầu của bạn liên quan đến sản phẩm hoặc giá cả của chúng tôi sẽ được trả lời trong 24 giờ.
2. Đội ngũ nhân viên được đào tạo bài bản và giàu kinh nghiệm để trả lời tất cả các yêu cầu của bạn bằng tiếng Anh lưu loát.
3. OEM & ODM, bất kỳ màn hình tùy chỉnh nào của bạn, chúng tôi có thể giúp bạn thiết kế và đưa vào sản phẩm.
4. Tàu phân phối được cung cấp cho thiết kế độc đáo của bạn và một số mẫu hiện tại của chúng tôi.
5. Bảo vệ khu vực bán hàng của bạn, ý tưởng thiết kế và tất cả thông tin riêng tư của bạn.
![]()
![]()
Trường hợp của chúng tôi:
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()