| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P2.604 |
| MOQ: | 5 |
| giá bán: | USD762-905per square meters |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram, |
| Khả năng cung cấp: | 3000m2 mỗi tháng |
Màn hình LED cho thuê trong nhà Giá màn hình LED mỏng nhẹ cho màn hình quảng cáo LED trên sân khấu trong nhà
Thông số kỹ thuật:
| SMD P2.604 | |
| Kích thước đèn | 2121 |
| Độ phân giải/mm | 2.604 |
| Cấu hình điểm ảnh | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ điểm ảnh/điểm ảnh/m² | 147456/mét vuông |
| Độ phân giải mô-đun | 96x96 |
| Kích thước mô-đun/mm | 250x250mm |
| Khoảng cách xem | ≥2m |
| Điều chỉnh độ sáng điểm đơn | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/mét vuông |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| Góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 14 bit |
| Quá trình xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, màng đa lớp: 500m, màng đơn: 5km |
| Chế độ lái | Dòng điện lái liên tục |
| Chế độ quét | 1/32 |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần số làm mới | >4200Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Thao tác thủ công, tự động, điều chỉnh liên tục vô cấp 255 bước. Không mất màu xám |
| Điểm ngoài tầm kiểm soát | <1> |
| Giờ làm việc | ≥72 giờ |
| Thời gian trung bình giữa các lần hỏng hóc | >5000 giờ |
| Thời gian sử dụng | 100000 giờ |
| Tuổi thọ toàn trắng (độ sáng giảm một nửa) | 50000 giờ |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45℃ Phạm vi nhiệt độ bảo quản: -30-65℃ |
| Công suất tối đa:/mét vuông | <1000W |
| Công suất trung bình:/mét vuông | <280W |
| Công nghệ tự kiểm tra | Tự kiểm tra điểm LED, kiểm tra thông tin liên lạc, kiểm tra nguồn điện, giám sát nhiệt độ (cần tùy chỉnh) |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại các lỗi tiềm ẩn, gửi tín hiệu cảnh báo cho người vận hành. (cần tùy chỉnh) |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT, Windows1999, WindowsXP |
| Chiều rộng điểm phát sáng giữa các tâm | Độ lệch<3% |
| Độ đồng đều về độ sáng | <10% |
| Độ đồng đều màu (tọa độ màu) | ±0.003 |
| Yêu cầu nguồn điện | AC85-264V (50Hz-60Hz) |
| Độ tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | Chống ẩm, chống bụi, bảo vệ nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh điện, chống rung |
| Độ ẩm (hoạt động) | hoạt động: 10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | lưu trữ: 10-95% |
Chúng ta làm gì?
Chúng tôi là nhà sản xuất và cung cấp giải pháp kỹ thuật hàng đầu về màn hình LED trong nhà và ngoài trời đầy đủ màu sắc, màn hình LED cho thuê, mô-đun LED tại thành phố Thâm Quyến, tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc.
Tại sao chọn chúng tôi?
1. Đội ngũ chuyên nghiệp và dịch vụ hậu mãi tốt.
2. Cam kết sản phẩm chất lượng cao với giá tốt.
3. Giao hàng nhanh chóng sau khi thanh toán.
4. Hỗ trợ kỹ thuật miễn phí.
5. Nếu có bất kỳ vấn đề nào xảy ra, chúng tôi sẽ trả lời trong 3-4 giờ.
Ưu điểm:
1. Tủ nhôm đúc áp lực cao và chính xác, lắp đặt liền mạch.
2. Siêu nhẹ và siêu mỏng, nó thuận tiện hơn khi vận chuyển và tiết kiệm chi phí vận chuyển.
3. Thiết kế độc đáo, dễ dàng lắp ráp và tháo rời.
4. Khóa nhanh hai bên, giúp màn hình phẳng hơn và ổn định hơn.
5. Áp dụng đèn LED màu đen thuần túy, tỷ lệ tương phản cao, hình ảnh rõ ràng và sống động hơn.
6. Tốc độ làm mới cao, >=3840HZ. Không nhấp nháy.
Kết quả của chúng tôi:
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()