| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | p10 |
| MOQ: | 1 miếng |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | D / A, T / T |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm mỗi tháng |
Màn hình LED DIP SMD P10 ngoài trời cho quảng cáo
Ưu điểm sản phẩm:
1) Lợi thế về giá: Chúng tôi có mức giá cạnh tranh nhất trên thị trường, đồng thời chất lượng cũng tương đương hoặc tốt hơn.
2) Lợi thế về chất lượng: Từ nguyên liệu đến thành phẩm, từ thiết kế đến sản xuất, chúng tôi kiểm soát mọi bước
3) Lợi thế về dịch vụ: Dịch vụ tốt hơn trong cùng tình huống, hợp tác tốt hơn trong cùng dịch vụ
Thị trường:
Bắc Mỹ, Nam Mỹ, Đông Âu, Đông Nam Á, Châu Phi, Châu Đại Dương, Trung Đông, Đông Á, Tây Âu
Thông số:
| khoảng cách điểm ảnh | 10mm |
| mô-đun | 16*16 |
| kích thước mô-đun | 160mm*160mm |
| cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Thông số LED: Đỏ | 625-630nm |
| Thông số LED: Xanh lá | 515-530nm |
| Thông số LED: Xanh dương | 465-475nm |
| độ sáng | 5000cd/m2 |
| góc nhìn | Ngang: 120 Dọc: 60 |
| chế độ điều khiển | điều khiển liên tục 1/4 |
| khoảng cách xem tối ưu | hơn 15m |
| Tổng quan sản phẩm | |
| Mục | Màn hình LED trong nhà: P2, P2.5, P3, P3.91, P4,P4.81, P5, P6, P7.62, P10 Màn hình LED ngoài trời: P4, P4.81, P5, P6, P8, P10, P12, P16,P20,P25,P31.25 |
| Chất liệu | thép, nhôm, nhôm đúc |
| Thanh toán điều khoản | Đặt cọc 30% trước khi sản xuất, thanh toán 70% còn lại trước khi giao hàng |
| T/T | |
| Western Union | |
| Đóng gói: | Thùng carton xuất khẩu tiêu chuẩn với lớp Polyfoam hoặc Bông ngọc trai đầy đủ |
| Vali bay; | |
| Thùng gỗ chống rung | |
| Vận chuyển: | 5 đến 7 ngày làm việc sau khi nhận được tiền đặt cọc |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Hỗ trợ trọn đời miễn phí với kỹ sư chuyên nghiệp. |
| Trong vòng 5 năm, cung cấp phụ tùng thay thế miễn phí nếu có vấn đề về chất lượng ( không do hư hỏng do con người gây ra) | |
| Phạm vi sử dụng | Trung tâm mua sắm, ngân hàng, bến xe buýt, ga tàu, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi, v.v. |
Dịch vụ của chúng tôi:
1). Yêu cầu của bạn liên quan đến sản phẩm hoặc giá của chúng tôi sẽ được trả lời trong vòng 24 giờ.
2). Nhân viên được đào tạo bài bản và có kinh nghiệm để trả lời tất cả các yêu cầu của bạn bằng tiếng Anh lưu loát.
3). OEM & ODM, bất kỳ màn hình tùy chỉnh nào của bạn, chúng tôi có thể giúp bạn thiết kế và đưa vào sản phẩm.
4). Chính sách nhà phân phối được cung cấp cho thiết kế độc đáo của bạn và một số mẫu hiện tại của chúng tôi.
5). Bảo vệ khu vực bán hàng, ý tưởng thiết kế và tất cả thông tin cá nhân của bạn.
Điều khoản thương mại:
1). Thanh toán: T/T, thường là đặt cọc trước 40% trước khi sản xuất, thanh toán 60% còn lại trước khi giao hàng, cũng có thể thay đổi tùy theo tổng số lượng
2). Thời gian sản xuất dưới 20m2: 8-15 ngày, hơn 50m2: 30 ngày
3). Mẫu có thể được giao trong vòng 3 ngày
4). Cảng vận chuyển: Thâm Quyến, Trung Quốc đại lục
5). Chiết khấu được áp dụng dựa trên số lượng đặt hàng
![]()
![]()