| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 6 cái |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram, L/C, D/P |
| Khả năng cung cấp: | 6000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Đèn LED | SMD2727 |
| Bảo hành | 3 năm |
| Vật liệu tủ | Sắt hoặc nhôm đúc nghiền |
| Điện áp đầu vào | 110V/220V |
| góc nhìn | 160/120 |
| Giá trị điển hình trong suốt đời (hrs) | 27778 |
| Kích thước tủ | 960*960mm |
| Nghị quyết của Nội các (H) X ((V) | 160*160 |
Bảng quảng cáo LED độ phân giải cao này cung cấp hình ảnh và video chất lượng đặc biệt cho khán giả lớn.đường cao tốc, trạm, sân vận động và các không gian công cộng khác.
P6 SMD Outdoor LED Billboard có thiết kế chống nước chuyên biệt cung cấp bảo vệ chống lại nước và bụi xâm nhập.Nó đảm bảo hiệu suất đáng tin cậy trong mọi điều kiện thời tiết.
Màn hình LED ngoài trời của chúng tôi sử dụng các nguồn cung cấp điện thương hiệu nổi tiếng với tỷ lệ chuyển đổi quang điện lên đến 82%, dẫn đến tiêu hao nhiệt thấp và tuổi thọ kéo dài.Điều này vượt trội hơn các nguồn điện tiêu chuẩn thường cung cấp hiệu quả chuyển đổi dưới 80%.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước đèn | 3535/2727 |
| Nghị quyết | 6mm |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ pixel | 27,778/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32x32 |
| Kích thước mô-đun | 192*192mm |
| Khoảng cách nhìn | ≥6m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Các góc nhìn | 120° (phẳng và dọc) |
| Tần suất làm mới | > 1200Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Tiêu thụ năng lượng | Max: 800W/m2, trung bình: 300W/m2 |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
Có sẵn trong vỏ gỗ hoặc vỏ bay. Các tùy chọn vận chuyển bao gồm dịch vụ vận chuyển bằng đường biển, hàng không hoặc nhanh.
Đảm bảo chất lượng:Hơn 10 năm kinh nghiệm sản xuất màn hình LED với thiết bị được cập nhật thường xuyên và quy trình sản xuất tiêu chuẩn.
Giá cạnh tranh:Năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ sản xuất hiệu quả cho phép chúng tôi cung cấp các giải pháp hiệu quả về chi phí.
Sản xuất đáng tin cậy:Chúng tôi ưu tiên đáp ứng các ngày giao hàng đã hứa thông qua quản lý hàng tồn kho hiệu quả.
Dịch vụ toàn diện:Từ tư vấn trước bán hàng đến hỗ trợ sau bán hàng, chúng tôi cung cấp dịch vụ toàn diện cho nhu cầu hiển thị LED của bạn.
Nhóm chuyên nghiệp của chúng tôi cam kết cung cấp hỗ trợ đầy đủ cho tất cả các yêu cầu hiển thị LED của bạn.