| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | SCXK-P4 |
| MOQ: | Có thể có 1m2 |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Công Đoàn Phương Tây, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000m2/tháng |
IP65 đầy đủ màu sắc chống thấm nước die cast tháp nhôm ngoài trời P4 Cho thuê màn hình LED 3 năm bảo hành
Thông tin công ty
Về chúng tôi
Shenzhen ShiChuangXinKe Electronics Co., Ltd.(SCX) là một doanh nghiệp công nghệ cao & mới. Chúng tôi chuyên về các thành phần LED chất lượng cao, sản phẩm hiển thị LED bao gồm nghiên cứu, phát triển, sản xuất và tiếp thị.Có kinh nghiệm với 10 năm phát triển, ngày nay SCX sở hữu khu vực xưởng sản xuất của mình khoảng 3.000m2, công suất hàng tháng là 2.000m2, số nhân viên hơn 100.Công ty có tài năng phát triển công nghệ đẳng cấp đầu tiên quốc tế và thiết bị sản xuất tiên tiến, một quản lý tiêu chuẩn toàn diện và quy trình sản xuất hoàn hảo.
Thông số kỹ thuật
| Pixel Pitch | 3.91mm-7.82mm |
| Mật độ pixel | 32768dots/sqm |
| Cấu hình màu sắc | 1R1G1B |
| Gói ED | SMD2121 |
| Kích thước mô-đun | 500mmx125mm |
| Độ phân giải mô-đun | 128 x16 |
| Chế độ lái xe | Phân tích, dòng điện không đổi, 1/16 |
| Kích thước tủ tiêu chuẩn | 500mmx1000mm hoặc 1000mmx1000mm |
| Trọng lượng tủ | 7kg/14kg |
| Độ sáng | > 1000cd/m2 |
| xem Distan | 3m-80m |
| Tỷ lệ làm mới | 120°;V.120 |
| Tỷ lệ khung hình | 1920HZ |
| Scale màu xám | 120 frame/sec |
| Điện vào | 16.7M màu sắc ((Synchronized) |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa | AC110VI 220V±10,50HZ |
| Năng lượng tiêu thụ | 450W/m2 |
| Nhiệt độ lưu trữ | 150W/m2 |
| Nhiệt độ hoạt động | -30~+70 độ |
| Tỷ lệ điểm mù | -20~+50 độ |
| MTBF | < 1/10000 |
| Tuổi thọ | >10.000 giờ |
| Không thấm nước | 100.000 giờ |
| IP30 |
Màn hình LED chất lượng cao của chúng tôi đang bán rất nhiều,
Chúng tôi sử dụng chip Đài Loan LeiJing và Mỹ Guoxing Optoelectronics, giá thấp hơn nhiều trong lĩnh vực này.
LINSN và NOVA sẽ là hệ thống kiểm soát thuê tốt hơn.
Tất cả các yêu cầu trong tương lai của bạn có thể được đáp ứng.
![]()
(kích thước phía trước của mô-đun P4 ngoài trời: 320x160mm)
![]()
(phía sau của mô-đun hiển thị LED ngoài trời P4)
* Các ứng dụng
Giai đoạn, thể thao, quảng cáo, giao thông, sự kiện, sân vận động, trung tâm mua sắm, sân bay, triển lãm, triển lãm xe hơi,
Triển lãm thời trang, buổi hòa nhạc, lễ kỷ niệm, giải trí, v.v.
![]()
![]()
Câu hỏi thường gặp
Q1. Bảo hành màn hình LED của bạn là bao nhiêu?
A1. Chúng ta có 3-nămbảo hành cho màn hình hiển thị led của chúng tôi, và 100.000 giờ tuổi thọ của đèn led.
Q2. Còn dịch vụ bán hàng trước và sau bán hàng của bạn?
A2. Đối với dịch vụ bán hàng trước. Chúng tôi có một đội bán hàng chuyên nghiệp và một đội kỹ thuật 8 năm sẵn sàng trả lời câu hỏi của bạn 24/7. Chúng tôi có thể cung cấp một giải pháp hoàn chỉnh cho dự án của bạn!
![]()
* Ưu điểm của chúng tôi
Nhà sản xuất màn hình LED chuyên nghiệp
1. Dịch vụ OEM, Không MOQ
2. Dễ lắp đặt, các mặt hàng thường xuyên trong kho
3Cung cấp thiết kế miễn phí như yêu cầu.
4. điều khiển từ xa và điều chỉnh có sẵn.
5Cái vỏ gỗ hay vỏ máy bay, anh là sếp.
6Câu trả lời của bạn sẽ được trả lời trong vòng 24 giờ.
7. Giao hàng nhanh: Thông thường 6-8 ngày làm việc
8. Đội ngũ R & D tuyệt vời, giá nhà máy và đảm bảo cho bạn hàng hóa chất lượng.