| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P1.875 |
| MOQ: | 5m2 |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 4500 mét vuông mỗi tháng |
| Mục | Thông số |
|---|---|
| Bước điểm ảnh | 1.875 |
| Độ sáng | 800cd/m² |
| Mật độ điểm ảnh | 284440 |
| Góc nhìn | Ngang: 160° Dọc:140° |
| Tuổi thọ | 100000 Giờ |
| Tiêu thụ trung bình | 180w/m² |
| Điện áp hoạt động | 110V50HZ/220V60HZ |
| Tần số quét | 1920Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -10° đến +55° |
| Điện áp làm việc | DC5V |
| Chế độ điều khiển | 32s |
| Cấp bảo vệ | IP34 |
| Điều chỉnh độ sáng đơn điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu đơn điểm | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | >2500cd/m² |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120(độ) |
| Góc nhìn dọc | 60(độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 14 bit |
| Xử lý thang độ xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, cáp đa chế độ: 500m, cáp đơn chế độ: 5km |
| Chế độ lái | Dòng điện lái không đổi |
| Chế độ quét | 1/13 |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần số làm mới | >3000Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Thủ công, hoạt động tự động, điều chỉnh liên tục không bước 255 bước. Không mất thang độ xám |
| Điểm ngoài tầm kiểm soát | <1> |
| Giờ làm việc | ≥72 giờ |
| Thời gian trung bình giữa các lần hỏng hóc | >5000 giờ |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
| Tuổi thọ - toàn trắng (giảm một nửa độ sáng) | 50000 giờ |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45℃ Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: -30-65℃ |
| Công suất tối đa: /m² | <1100W |
| Công suất trung bình: /m² | <280W |
| Công nghệ tự kiểm tra | Tự kiểm tra điểm LED, kiểm tra giao tiếp, kiểm tra nguồn, giám sát nhiệt độ (cần tùy chỉnh) |