| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 1m2 |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Hiệu suất ổn định, ứng dụng rộng, độ sáng cao, tỷ lệ hiệu suất / giá tuyệt vời.
Màn hình LED Pixel nhỏ có các mô-đun pixel nhỏ cung cấp hình ảnh rõ ràng và sống động hơn ngay cả trong điều kiện độ sáng thấp.Thích hợp cho các ứng dụng khác nhau bao gồm các trung tâm giám sát an ninh, các nền tảng chỉ huy, thành phố thông minh, các studio truyền hình, và các cuộc họp cao cấp.
| Thông số kỹ thuật | SMD trong nhà P3.91 |
|---|---|
| Kích thước đèn | 2121 |
| Độ phân giải/mm | 3.91 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 65410/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 64x64 |
| Kích thước mô-đun/mm | 250x250 |
| Khoảng cách xem | ≥2m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >2000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Các góc nhìn | Độ ngang: 120°, độ dọc: 60° |
| Tần suất làm mới | > 4200Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Tiêu thụ năng lượng | Max: <1100W/m2, trung bình: <280W/m2 |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
Có sẵn trong bao bì vỏ gỗ hoặc vỏ bay. Các tùy chọn vận chuyển bao gồm đường biển, đường hàng không hoặc DHL với nhiều phương pháp vận chuyển có sẵn.
Lý tưởng cho quảng cáo, màn hình đa phương tiện, sân vận động, sân khấu, triển lãm cho thuê, hướng đi giao thông và các ứng dụng chuyên nghiệp khác nhau.
Đội ngũ của chúng tôi cung cấp hỗ trợ toàn diện cho tất cả các nhu cầu hiển thị LED của bạn!