| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, L/C, D/P, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Kích thước đèn | 2121/1921 |
| Độ phân giải/mm | 3 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 111111/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 64x64 |
| Kích thước mô-đun/mm | 192x192mm |
| Khoảng cách xem | ≥3m |
| Độ sáng cân bằng trắng | > 1000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Tần suất làm mới | > 3000Hz |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20-45°C |
| Sức mạnh trung bình | < 180W/m2 |
| Thời gian tồn tại | 100000h |