| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P8 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C, D/A |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Màn hình LED ngoài trời chuyên nghiệp với độ sáng và hiệu suất màu sắc vượt trội cho các ứng dụng quảng cáo và biển báo kỹ thuật số.
| Loại | SMD3535/2727 |
| Thương hiệu | Epistar |
| Sự sắp xếp | RGB 3in1 |
| Các thông số chip (màu đỏ) | 620-625nm IV:800-960mcd |
| Các thông số chip (Xanh) | 520-525nm IV:1350-1650mcd |
| Các thông số chip (Xanh) | 470-475nm IV:330-400mcd |
| Pixel Pitch | 8mm |
| Kích thước mô-đun | 256×128mm |
| Độ phân giải mô-đun | 32 x 16 = 512 (điểm) |
| Kích thước màn hình (W × H) | 512×512mm |
| Kích thước toàn màn hình (W × H × D) | 960×1600×130mm |
| Vật liệu tủ | DIE Casting Aluminium |
| Tần số khung hình | 60 khung hình/giây |
| Điện áp đầu vào | AC110-220V±10%, 50/60Hz |
| Độ sáng | ≥7000cd/m2 |
| góc nhìn | 140° ((Horizontal), 140° ((Vertical) |
| Khoảng cách nhìn tối thiểu | 5m |
| Xử lý màu sắc | R ((1024) × G ((1024) × B ((1024) |
| Tổng tiêu thụ năng lượng (tối đa) | 1600W/h |
| Điều chỉnh độ sáng | 256 mức màu, điều chỉnh bằng tay / tự động |
| Tổng tiêu thụ điện (trung bình) | 280W/h |
| MTBF | 10,000 giờ |
| Chức năng hiển thị | Văn bản, đồ họa, video |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
| Tỷ lệ làm mới | ≥ 1000Hz |
| Mức độ bảo vệ (trước/sau) | IP65 |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C~55°C |
| Tỷ lệ lỗi Dot | <0.0001 |
| Độ ẩm | 10% ~ 90% |
| Chứng nhận | CE, ROHS, FCC, UL, CCC, ISO9001, TUV, CB |