| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 3 chiếc |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| SMD ngoài trời P10 | |
| Độ phân giải/mm | 10 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 10000m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32*16 |
| Kích thước mô-đun/mm | 320*160 |
| Khoảng cách xem | 12-300m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16 bit |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | Static dring |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | 1920Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hướng tay, hoạt động tự động, không bước liên tục điều chỉnh 255 bước. |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | >72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >500h |
| Thời gian tồn tại | >100000h |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động -200c-500c |
| Sức mạnh tối đa:/m2 | < 600w |
| Công suất trung bình:/m2 | < 200w |
| Công nghệ tự kiểm tra | Kiểm tra tự động điểm LED, kiểm tra truyền thông, kiểm tra năng lượng, màn hình nhiệt độ (cần tùy chỉnh) |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm năng gửi các dấu hiệu cảnh báo cho các nhà điều hành (nhu cầu tùy chỉnh) |
| Môi trường phần mềm | Windows 1999, Windows |
| Cáp điện đầu vào | AC110v đến 220v |
| Nhập tín hiệu | DVI |
| Bảo hành | 2 năm bảo hành chất lượng, 10 năm hỗ trợ phụ tùng thay thế |