| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P5 |
| MOQ: | 5 CÁI |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mô hình | SMD P5 ngoài trời |
| Độ phân giải | 128*128/mm |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh | 40.000/m² |
| Độ phân giải mô-đun | 32*32 |
| Kích thước mô-đun | 160x160mm |
| Khoảng cách xem | 5-400m |
| Độ sáng | >8000cd/㎡ |
| Góc nhìn | 120° ngang / 60° dọc |
| Tần số quét | >3500Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Tiêu thụ điện năng | Tối đa: 800W/m², Trung bình: 280W/m² |
| Tuổi thọ | 100.000 giờ |