| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P8 |
| MOQ: | 10 sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, L/C, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3500 sqm per month |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel pitch | 8mm |
| Tên sản phẩm | Màn hình LED sân vận động |
| Vật liệu tủ | Dầu đúc ngát nhôm / sắt |
| Giấy chứng nhận | CE, FCC, ROHS, CB, ISO, UL |
| Không thấm nước | IP65 |
| Thương hiệu chip | Epistar |
| Mật độ pixel | 15625 điểm/m2 |
| Hệ thống điều khiển | LSN |
| Độ phẳng bề mặt | GAP < 0,5mm |
P10 ngoài trời P8 P6 Sân vận động bóng đá bóng rổ Vòng tròn màn hình LED hiển thị màu đầy đủ LED Pantalla
| Pixel Pitch | P8 |
| Cấu hình pixel | SMD3535/2727 |
| Mật độ (Pixel/m2) | 15,625 |
| Độ phân giải mô-đun (pixel) | 32x16 |
| Kích thước mô-đun (mm) | 256x128 |
| Chế độ lái xe (Duty) | 1/4 |
| Kích thước tủ (mm) | 640x640 |
| Trọng lượng tủ (kg) | 11.5 |
| Độ sáng (CD/m2) | ≥ 5,500 |
| góc nhìn (°) | H:160 V:140 |
| Độ màu xám (Bits) | 14 |
| Năng lượng hoạt động | AC100-240V 50-60Hz |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa (W/m2) | 550 |
| Chi tiêu điện trung bình (W/m2) | 300 |
| Tần số khung hình (Hz) | ≥ 60 |
| Tần số làm mới (Hz) | ≥ 3,840 |
| Nhiệt độ hoạt động (oC) | -20+60 |
| Thời gian hoạt động (giờ) | 100,000 |
| Bảo vệ lớp | IP65 (trước), IP54 (sau) |
Giao hàng bằng đường biển, hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho lựa chọn của bạn.