| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P5 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel Pitch | 5mm |
| Loại LED | SMD 2727 |
| Chức năng hiển thị | Video / văn bản / hình ảnh |
| Không thấm nước | IP65 |
| Trung bình không thất bại | >=1000h |
| Mật độ điểm | 40000 điểm/m2 |
| góc nhìn | 140/120 |
| Độ sáng | ≥ 5000 điểm/m2 |
| Hệ thống điều khiển | LSN |
Sân vận động Câu lạc bộ bóng đá P5 Digital Big LED Live Video Wall Billboard Sân vận động bóng rổ Bảng điểm môn thể thao
| Kích thước pitch | 5mm |
| Kích thước mô-đun | 320mm*160mm/160mm*160mm |
| Pixel bảng điều khiển (dấu chấm) | 64*32 |
| Cấu hình pixel | 1 Đỏ, 1 Xanh, 1 Xanh |
| Thang màu | 256-65536grade/16777216colors |
| Mật độ pixel | 40000 pixel/m2 |
| góc nhìn ((H/V) | 160/120 độ |
| Độ sáng | ≥6500cd/m2 |
| Khoảng cách xem | 5-150m |
| Tiêu thụ năng lượng | 100-1200W/m2 |
| Trọng lượng ròng | 8kg/phần |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C~+60°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10% - 95% RH |
| Thời gian tồn tại | ≥100.000h |
| Tốc độ khung trao đổi | >150 khung hình/giây |
| Tần số khung hình làm mới | 1920-3840Hz |
| Khoảng cách điều khiển | 100m (không liên tiếp), sợi mô đơn: 20000m, sợi đa chế độ: 500m-20km |
| Sức mạnh | 110V/220V/380V±15% 50Hz |
| Hệ điều hành | Windows98/Me/2000/Xp |
| Chế độ lái xe | điều khiển dòng điện liên tục |
| Chế độ hiển thị | VGA640X480 - VGA1600X1024 |
| Bảo vệ cho màn hình ngoài trời | IP65 |
| Nhận tín hiệu | PAL/NTSC/SECAM,S-Video;VGA;RGB;Composite Video;SDI |
Giao hàng bằng đường biển, hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho lựa chọn của bạn.