| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P5 |
| MOQ: | 8 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, D/P, MoneyGram, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 6000 m2 mỗi tháng |
Màn hình LED kỹ thuật số lớn cho sân vận động bóng đá P5, bảng quảng cáo video trực tiếp, bảng điểm thể thao sân bóng rổ
Thông số kỹ thuật
| Kích thước điểm ảnh | 5mm |
| Kích thước module | 320mm*160mm |
| Độ phân giải module | 64*32 |
| Cấu hình điểm ảnh | 1 Đỏ, 1 Xanh lá, 1 Xanh dương |
| Thang màu | 256-65536 cấp/16777216 màu |
| Mật độ điểm ảnh | 40000 pixel/mét vuông |
| Góc nhìn (Ngang/Dọc) | 160/120 độ |
| Độ sáng | ≥6500cd/mét vuông |
| Khoảng cách xem | 5-150m |
| Tiêu thụ điện năng | 100-1200W/mét vuông |
| Trọng lượng tịnh | 8kg/chiếc |
| Nhiệt độ hoạt động | —25°C~+60°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10%—95%RH |
| Thời gian sử dụng | ≥100.000 giờ |
| Tốc độ khung hình trao đổi | >150 khung hình/giây |
| Tần số khung hình làm mới | 1920-3840Hz |
| Khoảng cách điều khiển | 100m (không có bộ lặp), sợi quang đơn mode: 20000m, sợi quang đa mode: 500m-20km |
| Nguồn điện | 110V/220V/380V±15% 50Hz |
| Hệ điều hành | Windows98/Me/2000/Xp |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển dòng điện không đổi |
| Chế độ hiển thị | VGA640X480—VGA1600X1024 |
| Bảo vệ cho màn hình ngoài trời | IP65 |
| Tín hiệu chấp nhận | PAL/NTSC/SECAM, S-Video; VGA; RGB; Video tổng hợp; SDI |
Chi tiết sản phẩm màn hình LED viền sân vận động
1. Tần số làm mới cao, không nhấp nháy khi chuyển đổi trực tiếp
Tần số làm mới lên đến 3800Hz, không có hiện tượng kéo đuôi và nhấp nháy dưới điều kiện của máy quay chuyên nghiệp vàmáy quay 1/2800 giây, đảm bảo màn hình hiển thị sắc nét, độ nét cao. Đảm bảo chất lượng hình ảnh siêu nét.
![]()
![]()
2.Module kích thước tiêu chuẩn 320MMX160MM
Màn hình LED dòng 960mm với bảng kích thước tiêu chuẩn: 320*160mm. Chú trọng hơn đến hiệu suất hiển thị màn hình LED tiêu chuẩn, Lắp ráp và Bảo trì Nhanh chóng. Đồng thời rất tiện lợi khi bạn thay đổi khoảng cách điểm ảnh như P5mm P8mm và P10mm. Bạn không cần thay đổi bất cứ điều gì, chỉ cần thay đổi module vì chúng có cùng kích thước và cấu trúc module.
![]()
3.Tính năng thiết kế tủ tinh tế
Sản phẩm màn hình LED dòng 960mm là màn hình LED trọng lượng nhẹ với khóa nhanh, cấu trúc tinh tế để lắp đặt dễ dàng không có khe hở. Tay cầm nhân văn giúp bạn di chuyển tủ dễ dàng hơn.
![]()
4.Cấu trúc hỗ trợ độc lập
Có cấu trúc hỗ trợ độc lập có thể xoay và điều chỉnh, và nó vẫn đứng vững ngay cả khi chịu tác động mạnh từ bên ngoài. Góc lắp đặt của tủ có thể được điều chỉnh theo điều kiện thực tế của địa điểm, và góc có thể được thay đổi linh hoạt. Nó hỗ trợ điều chỉnh đa góc 60° / 65° / 70°/ 75°/ 80°/ 85°/ 90°.
![]()
5.Thiết kế mặt nạ mềm
Bề mặt mềm và miếng đệm bảo vệ mềm độc đáo có thể bảo vệ sự an toàn của mọi người, ngay cả khi ai đó va vào màn hình LED, nó rất hiệu quả để bảo vệ sự an toàn của mọi người.
![]()
6. Tủ siêu nhẹ
Màn hình LED dòng 960 ngoài trời cho sân vận động chỉ nặng 28,5kg, dễ vận chuyển, tiết kiệm chi phí nhân công, trọng lượng nhẹ, dễ lắp đặt, lắp ráp và tháo rời.
![]()
7.Có hiệu suất chống nước
Màn hình LED sân vận động ngoài trời có cửa hút gió đặc biệt, cấu trúc chống thấm nước, khả năng chống nước tuyệt vời, có thể đạt được hiệu quả tản nhiệt và hoạt động hoàn toàn im lặng.
![]()
8. Cấp bảo vệ IP65
Hoạt động mọi thời tiết cho môi trường ngoài trời. Với công nghệ bảo vệ độc đáo để màn hình đạt cấp độ IP65, có thể hoạt động bình thường trong mọi điều kiện thời tiết! Cấp bảo vệ cao IP65 đảm bảo độ bền, độ tin cậy, chống tia cực tím và ổn định.
![]()
![]()
* Đóng gói và Vận chuyển
Có sẵn bao bì bằng hộp gỗ hoặc hộp bay.
Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều phương thức vận chuyển cho bạn lựa chọn.
Đội ngũ của chúng tôi sẽ luôn ở đây để cung cấp cho bạn sự hỗ trợ đầy đủ !!!