| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P8 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel Pitch | 8mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Loại LED | SMD 3535 |
| Chức năng hiển thị | Video / văn bản / hình ảnh |
| Khoảng cách truyền | Cáp Internet < 100m |
| Tỷ lệ làm mới | >=1920HZ |
| Kích thước mô-đun | 256*128mm |
| Độ phân giải mô-đun | 32*16 |
| Phong cách module | Quét 1/4 |
| góc nhìn | H:160° V:140° |
| Điện áp hoạt động | DC5V |
| Kích thước đèn | 3535/2727 |
| Độ phân giải/mm | 8 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 15625/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32x32 |
| Kích thước mô-đun/mm | 256*128 |
| Khoảng cách xem | ≥8m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120° |
| góc nhìn dọc | 60° |
| Tần suất làm mới | > 960Hz |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Sức mạnh tối đa | < 1000W/m2 |
| Sức mạnh trung bình | < 300W/m2 |
| Thời gian tồn tại | 100,000 giờ |
Màn hình cho thuê ngoài trời chủ yếu được sử dụng cho các sự kiện ngoài trời, nền sân khấu hoặc các loại chương trình trực tiếp khác.
Hộp gỗ hoặc gói hộp bay có sẵn. Giao hàng bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều tùy chọn vận chuyển có sẵn.
Với hơn 10 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình LED, thiết bị của chúng tôi được cập nhật thường xuyên.
Năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ chuyên nghiệp cho phép chúng tôi duy trì giá cả cạnh tranh trong khi thúc đẩy đổi mới kỹ thuật.
Chúng tôi cam kết với các ngày giao hàng đã hứa và thực hiện các quy trình đặc biệt khi cần thiết để duy trì nguồn cung không bị gián đoạn.
Trước bán hàng: Chúng tôi đánh giá cẩn thận các yêu cầu của bạn và đề xuất các sản phẩm phù hợp. Sau bán hàng: Chúng tôi theo dõi việc sử dụng sản phẩm để liên tục cải thiện các dịch vụ của chúng tôi.
Các trung tâm mua sắm, ngân hàng, trạm xe buýt, trạm xe lửa, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi và nhiều thứ khác.