| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91-7.82 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Khoảng cách điểm ảnh | 5.21mm | 6.25mm | 8.93mm | 10.42mm | 12.5mm | 15.63mm |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Kích thước bảng (mm) | 1000*500 | 1000*500 | 1000*500 | 1000*1000 | 1000*1000 | 1000*1000 |
| Đơn hàng | 8 mét vuông | 8 mét vuông | 8 mét vuông | 8 mét vuông | 8 mét vuông | 8 mét vuông |
| Trọng lượng (kg/m2) | 8 | 8 | 8 | 12 | 12 | 12 |
| Độ sáng (/m2) | >6000 | >5500 | >4200 | >4200 | >3000 | >3000 |
| Kích thước tủ tiêu chuẩn (Dài x Cao x Rộng) | Có thể tùy chỉnh |
| Kích thước tủ đơn giản | 500*1000mm |
| Chất liệu tủ | Sắt |
| Độ sáng | 5500~6500cd/m2 |
| Góc nhìn | Ngang 110°, Dọc 70° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | ≥10M |
| Cấp độ xám | 16bit |
| Số lượng màu | 281 nghìn tỷ |
| Tần số quét | ≥1920Hz |
| Tốc độ khung hình | 60fps |
| Điện áp đầu vào | AC220V/50Hz hoặc AC110V/60Hz |
| Tiêu thụ điện năng (Tối đa/Trung bình) | 650/260 W/m2 |
| Thân màn hình | Sắt tiêu chuẩn 8 kg/m2 |
| MTBF | >10.000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100.000 giờ |
| Cấp IP | IP43 |
| Nhiệt độ | -20℃~60℃ |
| Độ ẩm | 10%~90% |
| Hệ thống điều khiển | Samosir |