| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 4500 mét vuông mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Đèn LED | SMD3535/2727 |
| Bảo hành | 3 năm |
| góc nhìn | 160/140 |
| Giá trị điển hình trong suốt cuộc đời ((hrs) | 100000 giờ |
| Kích thước tủ | 576*576mm |
| Độ sáng | 5000cd/m2 |
| Hệ thống điều khiển | LSN |
| Độ phẳng bề mặt | GAP < 0,5 mm |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước đèn | 3535/2727 |
| Độ phân giải/mm | 6 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 27778/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32x32 |
| Kích thước mô-đun/mm | 192*192 |
| Khoảng cách xem | ≥ 5m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >4500cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 120 (độ) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 1200Hz |
| Thời gian làm việc | ≥ 72h |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20-45°C |
| Sức mạnh trung bình | < 280W |