| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 1m2 |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel | 10mm |
| Màu chip LED | Đầy đủ màu sắc |
| Chức năng hiển thị | Video |
| Mật độ điểm ảnh | 10000 |
| Kích thước tủ | 960*960mm |
| Bảo hành | 3 năm |
| Điện áp | DC5V |
| Chế độ điều khiển | Quét 1/4 |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Độ phân giải | 10mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh | 10000/m² |
| Độ phân giải module | 32x16 |
| Kích thước module | 320x160mm |
| Khoảng cách xem | 8-300m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/㎡ |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn | 120° ngang / 60° dọc |
| Tần số quét | >3000Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Tiêu thụ điện năng | <600W> |
| Tuổi thọ | 100.000 giờ |