| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P8 |
| MOQ: | Đàm phán |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 mét vuông mỗi tháng |
Người khổng lồ Mức độ tươi mới cao Kiểm tra chống nước IP68 Bên ngoài màn hình LED đầy màu sắc DIP / SMD HD P3 P4 P8 P10 P12 P16
Các thông số kỹ thuật
| Pixel Pitch | 8mm |
| Mật độ pixel | 15625dots/sqm |
| Cấu hình màu sắc | 1R1G1B |
| Gói LED | SMD3535 |
| Kích thước mô-đun | 256mm x 128mm |
| Độ phân giải mô-đun | 32 điểm x 16 điểm |
| Chế độ lái xe | 1/4Scan, dòng điện không đổi |
| Độ sáng | 6500cd/m2 |
| Khoảng cách xem | 8m-200m |
| Cổng giao diện | HUB-75 |
| Trọng lượng mô-đun | 0.3kg/phần |
| góc nhìn | H: 140°; V:140° |
| Tỷ lệ làm mới | 3840HZ |
| Kích thước tủ tiêu chuẩn | 1024m x 1024mm |
| Trọng lượng tủ | 40g/phần |
| Tỷ lệ khung hình | 120 frame/sec |
| Scale màu xám | 16.7M màu sắc ((Synchronized) |
| Điện vào | AC110V/ 220V ± 10%, 50HZ |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa | 650W/m2 |
| Năng lượng tiêu thụ | 250W/m2 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~+50°C |
| Tỷ lệ điểm mù | < 1/10000 |
| Tuổi thọ | >100.000 giờ |
| Không thấm nước | IP65 |
| Độ ẩm hoạt động | 10% ~ 95% |
| Phương pháp kiểm soát | Đồng bộ, 4G, WIFI, USB |
| Điều khiển PC | Với thẻ đồ họa DVI |
| Hệ điều hành | Win 98, Win2000, XP, Win7, Win8, Win10 vv |
![]()
![]()
![]()
![]()
Dịch vụ sau bán hàng
1Bảo trì suốt đời và nâng cấp phần mềm.
2. khiếu nại trả lời thời gian không quá 24 giờ, hướng dẫn bảo trì và giải quyết vấn đề được cung cấp trong 48 giờ.
3Đào tạo kỹ thuật miễn phí.
4. Toàn bộ tài liệu miễn phí, bao gồm hướng dẫn cài đặt, hướng dẫn hoạt động phần mềm, hướng dẫn bảo trì dễ dàng và hệ thống điều khiển phần mềm CD và như vậy.
5- Kỹ sư hướng dẫn lắp đặt tại chỗ nếu cần thiết.