| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4 |
| MOQ: | 1 mét vuông/mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Khả năng cung cấp: | 3000 mét vuông mỗi tháng |
Tùy chỉnh P4 SMD Full Color Rgb ngoài trời thuê màn hình LED cực cao độ sáng trên 6500cd / m2
Lợi thế của màn hình LED cho thuê
1Giá cả hiệu quả nhất.
2. Với kết nối dây vàng tinh khiết trong LED.
3Tất cả thông tin cá nhân sẽ được bảo vệ tốt.
4. Một loạt các sản phẩm tùy chỉnh để đáp ứng các yêu cầu khác nhau.
5Hàng hóa sẽ được kiểm tra trước khi giao hàng.
6. Chất lượng hàng đầu & Giá hợp lý & Trách nhiệm sau khi dịch vụ.
7Tất cả các câu hỏi sẽ được trả lời trong vòng 24 giờ bởi một nhân viên được đào tạo và có kinh nghiệm.
8Giá phụ thuộc vào số lượng. Chúng tôi có thể cung cấp cho bạn với giá cạnh tranh tốt nhất trên thị trường với chất lượng tương tự hoặc thậm chí tốt hơn.
Thông số kỹ thuật cho màn hình LED cho thuê
| P4 Màn hình LED màu đầy đủ 3 trong 1 ngoài trời SMD | |
| Pixel pitch: | 4mm |
| Kích thước của module: | 256*128mm |
| Kích thước tủ: | 512*512 ((mm) |
| Định cấu hình pixel: | 1R1G1B |
| Độ phân giải của module: | 64*32=2048DOTS |
| Nghị quyết của nội các: | 128*128 |
| LED Encapsulaton: | SMD1921 |
| Các thông số kỹ thuật chính | |
| Khoảng cách nhìn: | 5m~10m |
| Phương pháp lái xe: | 8 quét |
| Chế độ điều khiển: | Điều khiển đồng bộ |
| Điện áp hoạt động: | 220V+/-10% hoặc 110V+/-10% |
| Nhiệt độ môi trường làm việc: | 0°C-40° |
| Hệ điều hành máy tính: | Win98, WinXP, Win2000, v.v. |
| Dấu hiệu đầu vào: | RF,S-Video,RGB,RGBHV,YUV,YC,Composition |
| Hệ thống điều khiển: | Thẻ chỉnh sửa không trực tuyến PCTV + xe hiển thị DVI + xe điều khiển chính + truyền quang sợi |
| Tuổi thọ: | 100000H |
| Chuột không kiểm soát được | e<0.0002H |
Chi tiết màn hình LED đầy màu ngoài trời
![]()
![]()
![]()
Xưởng làm việc của chúng tôi
![]()
Dịch vụ của chúng tôi
Tiền bán hàng
Để xây dựng mối quan hệ kinh doanh lâu dài với bạn,dưới đây là những gì chúng tôi sẽ làm cho bạn:
1Các hình ảnh và video liên quan đến dự án của bạn sẽ được cung cấp cho bạn để tham khảo
2Các trường hợp kỹ thuật sẽ được chia sẻ với các bạn.
3. Chia sẻ với bạn
4, Giá hiển thị LED tốt nhất và chi phí vận chuyển được cung cấp cho bạn
5- Kiểm tra với khách hàng trước đó ở nơi của bạn về phí cài đặt cho bạn
Dịch vụ sau bán hàng
1. Bảo hành 3 năm, bảo trì miễn phí suốt đời.
2- Thời gian phản hồi khiếu nại không quá 24 giờ; hướng dẫn bảo trì và giải quyết vấn đề được cung cấp trong 48 giờ.
3Báo cáo theo dõi sự hài lòng của khách hàng.
4Đào tạo kỹ thuật miễn phí.
5. Bộ đầy đủ các tài liệu miễn phí bao gồm hướng dẫn cài đặt, hướng dẫn hoạt động phần mềm, hướng dẫn bảo trì dễ dàng và hệ thống điều khiển phần mềm CD vv
6Dịch vụ đặc biệt cho dự án lớn, chẳng hạn như sân vận động, triển lãm, quảng trường và như vậy.
Câu hỏi thường gặp
1.Q: Bạn là một nhà máy hoặc công ty thương mại?
A: Chúng tôi là một nhà máy, nằm ở Dalang, Quận Longhua.
2.Q: Các bạn chấp nhận những điều khoản thanh toán nào?
A: Chúng tôi chấp nhận T / T, Western Union, MoneyGram vv
3.Q: Bao bì là gì?
A:1Bao bì hành lý
2Bao bì vỏ gỗ
3. 36pcs trong một hộp đóng gói
4Bao bì tùy chỉnh
4.Q: Bạn có chứng chỉ CE / ROHS không?
A: Vâng, chúng tôi cung cấp các chứng chỉ CE & ROHS, Hơn nữa, chúng tôi có FCC, SAA, BIS, SASO vv để đáp ứng nhu cầu của khách hàng ở các quốc gia khác nhau
5.Q: Phương pháp vận chuyển, thời gian vận chuyển là gì?
A: Sản phẩm của chúng tôi có thể được vận chuyển bằng đường biển, đường không khí và đường nhanh.
bằng đường biển: 15-20 ngày; bằng đường không: 3-7 ngày; bằng đường nhanh: 3-6 ngày