| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 13 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5200 mét vuông mỗi tháng |
Màn hình nền LED SCX p3.91 p2.976 quảng cáo trong nhà dẫn màn hình lớn màn hình sân khấu nhà thờ video tường giá cho buổi hòa nhạc
Thông số mô-đun:
| Cao độ pixel | 3,91mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | 3 trong 1 SMD 2121 |
| Kích thước mô-đun | 250x250mm |
| Trọng lượng mô-đun | 0,35kg |
| Độ phân giải mô-đun | 64x64dots |
| Số lượng mô-đun mỗi tủ | 4 chiếc |
Thông số tủ:
| Kích thước tủ | 500x500mm |
| Chất liệu tủ | khuôn đúc nhôm |
| Trọng lượng tủ | 6,5kg |
| Độ phân giải tủ | 128x128 chấm |
| Bảo vệ sự xâm nhập | Mặt trước / Mặt sau IP65 / IP54 |
Thông số toàn màn hình
| Mật độ điểm ảnh | 65410 điểm / m² |
| độ sáng | ≥1200 cd / m² |
| Góc nhìn | H≥120 ° V≥120 ° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 3,9m |
| Tiêu thụ điện tối đa | 890W / m² |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 330 W / m² |
| Điện áp làm việc | 110 ~ 220VAC ± 15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16,7 màu sắc |
| Mức xám | 65536 |
| Tốc độ làm tươi | ≥1920Hz |
| MTBF | ≥50000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ℃ ~ + 60 ℃ |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 ℃ ~ + 60 ℃ |
Thông số hệ thống điều khiển:
| Tín hiệu video (với bộ xử lý video) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Có thể điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 cấp độ, điều chỉnh tự động bằng phần mềm |
| Cách kiểm soát | Máy tính, video đồng bộ, thời gian thực, ngoại tuyến, internet, v.v. |
Trường hợp của chúng tôi
![]()
![]()
Hồ sơ công ty
Thâm Quyến SCXK Electronic Co., Ltd được thành lập vào năm 2009 và có nhà máy tiêu chuẩn mới, khoảng 100 nhân viên.Chúng tôi có bộ phận R & D xuất sắc và công nhân dịch vụ sau bán hàng, và khả năng thiết kế riêng biệt.Sản phẩm của chúng tôi chủ yếu bao gồm màn hình hiển thị đầy đủ màu sắc dẫn trong nhà, màn hình hiển thị màu sắc đầy đủ ngoài trời dẫn trong nhà, màn hình led ô tô không dây dẫn, màn hình áp phích, màn hình trong suốt, v.v. Nó có thể được sử dụng trên trung tâm mua sắm, ngân hàng, bến xe buýt, xe lửa nhà ga, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi, v.v.Chúng tôi thích ứng nhiều phương pháp và dịch vụ sau bán hàng rất tốt để bán sản phẩm của mình trên toàn thế giới.Bất cứ khi nào và ở đâu, chúng tôi luôn lấy tôn chỉ: chuyên nghiệp làm nên chất lượng tốt, giá thành sản phẩm tốt đưa ra thị trường giá sản phẩm để cung cấp sản phẩm và dịch vụ hoàn hảo cho khách hàng.
![]()
Chứng chỉ
![]()
Đóng gói và vận chuyển
Đóng gói: 1. đóng gói trường hợp gỗ cho tủ thép ủi.
2. đóng gói trường hợp nhẹ cho tủ nhôm đúc.
Vận chuyển: Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho bạn lựa chọn.
![]()
![]()
Câu hỏi thường gặp
Q1.Bạn là một nhà máy hoặc công ty thương mại?
Một nhà sản xuất.Cheng wen đã là nhà sản xuất màn hình LED chuyên nghiệp hơn 14 năm, kể từ năm 2004
Quý 2.Tôi có thể có một đơn đặt hàng mẫu cho ánh sáng dẫn?
A: Vâng, chúng tôi hoan nghênh đơn đặt hàng mẫu để thử nghiệm và kiểm tra chất lượng.Mẫu hỗn hợp có thể chấp nhận được.
Q3. điều khoản thanh toán của bạn là gì?
Điều khoản thanh toán: 30% T / T tiền gửi, 70% T / T trước khi giao hàng.
Q4.Những gì là thời gian giao hàng?
Thông thường 8-10 ngày làm việc sau khi thanh toán tiền đặt cọc.(cổ phiếu hoặc đơn đặt hàng nhỏ sẽ sớm hơn)