| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P2.5 |
| MOQ: | 10 giây |
| giá bán: | negotation |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5600 m2 mỗi tháng |
SCX LED HD P2.5 Nội thất thuê màn hình LED SMD Stage màn hình nhỏ cho concert Video Wall
HD P2.5 màn hình LED trong nhà với dịch vụ toàn bộ phía trước cho lắp đặt trên tường
1. Tỷ lệ làm mới cao: 3840Hz, có thể làm cho màu sắc rõ ràng và sống động hơn, Không màu sắc
2. Lắp ráp liền mạch:Sản xuất thông qua CNC, độ chính xác lắp ráp 0,1mm
3Dễ di chuyển và lắp ráp nhanh: Trọng lượng nhẹ, Tủ nhôm đúc nghiền, Dễ dàng và mỏng hơn
4. Dịch vụ đầy đủ trước, rất thích hợp cho lắp đặt trên tường
5. Tùy chọn cho giải pháp cho thuê sự kiện
Parameter mô-đun
| Pixel pitch | 2.5mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | 3 trong 1 SMD2121 |
| Kích thước mô-đun | 160*160mm |
| Độ phân giải mô-đun | 64*64dots |
Parameter tủ:
| Kích thước tủ | 480*480mm |
| Vật liệu tủ | tủ đúc chết nhôm |
| Trọng lượng tủ | 90,73kg +/- 0,05kg |
| Nghị quyết của nội các | 192*192 chấm |
| Bảo vệ xâm nhập | IP65/IP54 phía trước / phía sau |
Parameter toàn màn hình:
| Mật độ pixel | 160000dots/m2 |
| Độ sáng | ≥ 1200cd/m2 |
| góc nhìn | H≥120° V≥120° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 3m |
| Tiêu thụ điện tối đa | 900W/m2 |
| Chi tiêu năng lượng trung bình | 400 W/m2 |
| Điện áp hoạt động | 110 ~ 220VAC ± 15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16.7 triệu màu sắc |
| Mực màu xám | 14-16bit |
| Tần số khung hình | ≥60 khung hình/s |
| Tỷ lệ làm mới | ≥ 60Hz |
| MTBF | ≥10000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100000 giờ |
| Chức năng bảo vệ |
Sức nóng quá mức / tải quá mức / tắt điện / rò rỉ điện / Bảo vệ sét vv |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C ~ +40°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10-80% không ngưng tụ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C ~ +60°C |
| Độ ẩm lưu trữ | 10-85% không ngưng tụ |
Parameter hệ thống điều khiển:
| Tín hiệu video (với bộ xử lý video) | AV, S-video,VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 cấp, điều chỉnh tự động bằng phần mềm |
| Cách điều khiển |
Máy tính, đồng bộ video, thời gian thực, ngoại tuyến, không dây, internet vv |
Trường hợp của chúng tôi
![]()
![]()
![]()
![]()
Hồ sơ công ty
Shenzhen SCXK Electronic Co., Ltd được thành lập vào năm 2009 và có nhà máy mới tiêu chuẩn, khoảng 100 nhân viên.và khả năng thiết kế riêng biệtSản phẩm của chúng tôi chủ yếu bao gồm màn hình LED đầy màu trong nhà, màn hình LED đầy màu ngoài trời, màn hình LED đầy màu trong nhà, màn hình USB xe không dây, màn hình poster, màn hình minh bạch v.v.Nó có thể được sử dụng ở trung tâm mua sắm., ngân hàng, ga xe buýt, ga xe lửa, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi và vân vân. Chúng tôi thích nghi nhiều phương pháp và dịch vụ bán hàng rất tốt để bán sản phẩm của chúng tôi trên toàn thế giới.Bất cứ khi nào và bất cứ nơi nào chúng ta ở, chúng tôi luôn luôn lấy nguyên tắc đó là: chuyên nghiệp làm cho chất lượng tốt, giá tốt sản phẩm thị trường để cung cấp sản phẩm và dịch vụ hoàn hảo cho khách hàng của chúng tôi.
![]()
Giấy chứng nhận
![]()
Bao bì và vận chuyển
Bao bì:1Bao bì vỏ gỗ cho tủ thép được thép.
2.chất chứa hộp bay cho tủ nhôm đúc.
Giao hàng: Giao hàng bằng đường biển, đường không hoặc DHL, nhiều phương thức vận chuyển cho lựa chọn của bạn.
![]()
![]()
Dịch vụ của chúng tôi
Eachinled có một hệ thống dịch vụ hoàn hảo, bao gồm dịch vụ trước bán hàng, dịch vụ trong bán hàng và dịch vụ sau bán hàng.chúng tôi đào tạo mọi nhân viên bán hàng với kiến thức bảo trì sản phẩm cần thiết và tổ chức một bộ phận hỗ trợ công nghệ với một nhóm các kỹ sư xuất sắc và chuyên nghiệpBất kỳ vấn đề nào bạn có thể liên hệ với chúng tôi bất cứ lúc nào bạn muốn.
Dịch vụ trước bán hàng:
1- Trả lời trong 24 giờ.
2Nghiên cứu thị trường và dự báo cho khách hàng.
3Cung cấp các giải pháp độc đáo và chuyên nghiệp dựa trên yêu cầu của khách hàng.
4. Bảng dữ liệu và mẫu cung cấp.
5Các dịch vụ khác, chẳng hạn như thiết kế đóng gói đặc biệt, thăm nhà máy v.v.
Dịch vụ bán hàng:
1. báo cáo theo dõi trong sản xuất.
2- Báo cáo kiểm tra chất lượng cho mỗi đơn đặt hàng.
3. Hình ảnh và video theo yêu cầu của khách hàng.
4- Phụ tùng miễn phí.
Dịch vụ sau bán hàng:
1. Bảo trì miễn phí và nâng cấp suốt đời.
2- Thời gian phản hồi khiếu nại không quá 24 giờ; hướng dẫn bảo trì và giải quyết vấn đề được cung cấp trong 48 giờ.
3Báo cáo theo dõi sự hài lòng của khách hàng.
4Đào tạo kỹ thuật miễn phí.
5. Toàn bộ tài liệu miễn phí, bao gồm hướng dẫn cài đặt, hướng dẫn hoạt động phần mềm, hướng dẫn bảo trì dễ dàng và hệ thống điều khiển phần mềm CD và như vậy.
6Dịch vụ đặc biệt cho các dự án lớn, chẳng hạn như sân vận động, triển lãm, quảng trường và như vậy.