| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 1 sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,, T/T,, Western Union, MoneyGram, D/P |
| Khả năng cung cấp: | 3000 mét vuông mỗi tháng |
P3.91 Màn hình LED trong nhà có đường cong kết nối liền mạch trong màn hình LED video sẵn sàng để vận chuyển
Tính năng màn hình LED đường cong sân khấu
1Thiết kế mỏng và nhẹ, thuận tiện để lắp đặt và tiết kiệm chi phí vận chuyển.
2. Die-đóng quá trình hình thành nhôm, khoan dung tủ được kiểm soát trong 0.1mm, sử dụng khóa kết nối đặc biệt, toàn bộ màn hình phẳng và khoảng cách khâu là ít hơn 0.5mm.
3Thiết kế PCB tiêu thụ năng lượng thấp, thiết kế tủ chống tiếng ồn.
4. Hỗ trợ cài đặt treo và đứng trên sàn cài đặt, khâu nhanh chóng mà không cần công cụ.
5. Hỗ trợ tùy chọn dịch vụ phía trước và điều chỉnh góc.
6. 500x500mm, và 500x1000mm có thể sử dụng cùng nhau
Thông số kỹ thuật màn hình LED đường cong
| Điểm | P3.91 Trong nhàmàn hình LED |
| Pixel Pitch: | 3.91mm |
| Phương pháp lái xe: | Hành động của Đức Chúa Trời, 1/16 |
| Loại đèn LED: | SMD1921 |
| Độ sáng: | ≥1200cd/m2 |
| Mật độ pixel: | 65410 pix/m2 |
| góc nhìn: | 140°H và 120°v |
| Kích thước mô-đun ((W*H): | 250*250mm |
| Kích thước tủ: | 500*1000*68mm hoặc 500x500mm |
| Trọng lượng tủ: | 16kg hoặc 8kg |
| Vật liệu tủ: | Bảng kim loại nhôm |
| Tiêu thụ điện trung bình: | 800 W/m2 |
| Tiêu thụ tối đa: | 240 W/m2 |
| Tỷ lệ làm mới: | ≥2600HZ |
| Độ sâu màu: | 14bit |
| điện áp: | 200-240V |
| IP Rating: | IP 34 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ~ +60 độ |
| Nhiệt độ lưu trữ: | -40 ~ +70 độ |
| Độ ẩm hoạt động: | 10-90% |
| Độ ẩm lưu trữ: | 10-90% |
| Tuổi thọ (hrs): | ≥ 100000 |
| MTBF (hrs): | ≥ 5000 |
| Hệ thống điều khiển: | Linsn/Nova |
| Khả năng tương thích nguồn (với bộ xử lý video): | YC, VGA, DVI, YUV, SDI, RGB,CVBS,GD-SDI |
| Tiêu chuẩn phù hợp: | CE, RoHS |
Chi tiết sản phẩm màn hình LED đường cong sân khấu
![]()
![]()
Gói
![]()
Dịch vụ của chúng tôi
1Chúng tôi cam kết tăng giá trị khách hàng bằng cách cung cấp dịch vụ khách hàng tốt nhất trong thời gian sản phẩm chất lượng / giá cao nhất.
2Cung cấp mức độ dịch vụ cao nhất có thể bắt nguồn từ động lực nội bộ về sự xuất sắc và chịu trách nhiệm giúp khách hàng của chúng tôi vượt quá mục tiêu bán hàng của họ.
3Trong một ngành công nghiệp trưởng thành nơi sản phẩm ngày càng trở thành một hàng hóa, chúng ta sẽ không quên trong khi đó là doanh số bán hàng mà nhận được khách hàng,Đó là dịch vụ khách hàng đặc biệt giữ khách hàng..
4Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào về mô-đun LED và sản phẩm hiển thị LED của chúng tôi, bạn có thể thông báo cho chúng tôi qua thư hoặc gọi, và chúng tôi sẽ trả lời bạn trong 24 giờ khi chúng tôi nhận được Email hoặc gọi của bạn,và cung cấp cho bạn một giải pháp tốt đẹp cho vấn đề của bạn.
Câu hỏi thường gặp
1) Q: Số lượng đặt hàng tối thiểu là bao nhiêu?
A: Công ty chúng tôi chủ yếu giao dịch bán buôn, nhưng nếu bạn khăng khăng mua một bộ, hoặc bạn chỉ cần một bộ, chúng tôi sẽ rất có thể làm cho MOQ như 1 mảnh cho bạn mặc dù.
2) Q: Công ty của bạn chấp nhận các phương thức thanh toán nào?
A: Chúng tôi chấp nhận hầu hết các phương thức thanh toán, nhưng chủ yếu chấp nhận T / T, Western Union và PayPal.
3) Q: Thời gian bảo hành cho sản phẩm của bạn là bao lâu?
A: Thời gian bảo hành chính thức của chúng tôi là hai năm đầy đủ sau khi giao hàng.
4) Q: Tôi chưa từng làm ăn với các bạn trước đây, làm sao tôi có thể tin tưởng công ty của các bạn?
A: Công ty chúng tôi đã có mặt trong.com trong 5 năm, lâu hơn hầu hết các nhà cung cấp đồng nghiệp của chúng tôi, chúng tôi đã là nhà cung cấp vàng trong nhiều năm.ví dụ:: CE, LVD, RoHS, giấy chứng nhận kiểm tra tại chỗ. Tôi hy vọng những người ở trên sẽ đủ thuyết phục.000, và nó vẫn đang tăng lên.
5) Q: Điều khoản vận chuyển và thời gian giao hàng của công ty bạn là gì?
A: Vâng, họ phụ thuộc vào số lượng của bạn đặt hàng.Các sản phẩm của chúng tôi thường có ba loại bao bì. Thùng carton, vỏ gỗ dán và vỏ máy bay. Thông thường các mô-đun sử dụng carton. Tủ cài đặt cố định sử dụng vỏ gỗ dán.Tủ sử dụng cho thuê sử dụng trường hợp bay.Tùy vào khách hàng.️là lựa chọn của tôi.
6) Q: Bạn có giảm giá không?
A: Tôi chắc chắn sẽ cố gắng hết sức để giúp bạn có được những giá tốt nhất và dịch vụ tốt cùng một lúc.
7) Q: Tôi muốn hỏi bạn nếu nó có thể có logo của tôi trên sản phẩm.
A: Chúng tôi hy vọng bạn biết rằng công ty chúng tôi hoàn toàn hỗ trợ dịch vụ logo tùy chỉnh.