| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P2.5 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | 420usd per sqm |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3600 mét vuông mỗi tháng |
Thông số Module:
| Bước điểm ảnh | 2.5mm |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Loại LED | 3-trong-1 SMD 2121 |
| Kích thước Module | 160x160mm |
| Trọng lượng Module | 0.35kg |
| Độ phân giải Module | 64*64dots |
| Số lượng Module trên tủ | 9 chiếc |
Thông số Tủ:
| Kích thước Tủ | 480x480mm |
| Chất liệu Tủ | nhôm đúc |
| Trọng lượng Tủ | 6.6kg |
| Độ phân giải Tủ | 192x192dots |
| Chống bụi/nước | Mặt trước/Mặt sau IP65/IP54 |
Thông số Toàn bộ Màn hình
| Mật độ điểm ảnh | 160000 dots/m² |
| Độ sáng | ≥1500 cd/m² |
| Góc nhìn | Ngang≥120° Dọc≥120° |
| Khoảng cách nhìn tối thiểu | 2.5m |
| Công suất tiêu thụ tối đa | 900W/m² |
| Công suất tiêu thụ trung bình | 30 W/m² |
| Điện áp hoạt động | 110~220VAC±15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16.7 triệu màu |
| Cấp độ thang xám | 14-16bits |
| Tần số khung hình | >1000frames |
| Tốc độ làm mới | >900Hz |
| MTBF | ≥100,000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100,000 giờ |
| Chức năng bảo vệ |
Quá nhiệt/Quá tải /Tắt nguồn /Rò rỉ điện /Chống sét v.v. |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C ~ +40°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10-80% không ngưng tụ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C ~ +60°C |
| Độ ẩm lưu trữ | 10-85% không ngưng tụ |
Thông số Hệ thống Điều khiển:
| Tín hiệu Video (có bộ xử lý video) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Có thể điều chỉnh bằng phần mềm |
| Cấp độ sáng | 256 cấp độ, tự động điều chỉnh bằng phần mềm |
| Cách điều khiển | Máy tính, đồng bộ video, thời gian thực, ngoại tuyến, không dây, internet, v.v. |
1) Màn hình LED linh hoạt có thể lắp đặt trên mọi bề mặt, phù hợp với các tạo hình nghệ thuậtnhư hình trụ - cong - lượn sóng.
2) Phù hợp cho hiển thị bề mặt phông nền sân khấu, phòng triển lãm, phòng hội nghị trong nhà, v.v.
3) Sử dụng lắp đặt nam châm mạnh với nguồn điện hút trực tiếp, thuận tiện cho việc lắp đặt và bảo trì. An toàn và ổn định cao.
4) Bo mạch PCB mềm dẻo, mặt nạ và vỏ dưới làm bằng cao su.
5) Kết nối giữa các module sử dụng đầu nối HDMI cao cấp.
6) Đáng tin cậy và ổn định hơn với quét phân phối dòng điện và thiết kế theo module.
Dự án của chúng tôi
![]()
Chứng nhận
![]()
Đóng gói và vận chuyển
Lựa chọn đóng gói: Hộp gỗ / Hộp bay / Hộp carton
Phương thức vận chuyển:
a. số lượng nhỏ, bằng chuyển phát nhanh, như FedEX, EMS, UPS, SF, TNT và DHL.
b. số lượng lớn,
1) bằng đường hàng không (đơn hàng khẩn cấp)
2) bằng đường biển (đơn hàng không khẩn cấp)
Câu hỏi thường gặp
Q: Tôi có thể nhận một vài mẫu không?
Dịch vụ của chúng tôi
Eachinled có một hệ thống dịch vụ hoàn hảo, bao gồm dịch vụ trước bán hàng, dịch vụ trong bán hàng và dịch vụ sau bán hàng. Để cung cấp dịch vụ chất lượng cao cho khách hàng, chúng tôi đào tạo mọi nhân viên bán hàng với kiến thức bảo trì sản phẩm cần thiết và thành lập một Bộ phận Hỗ trợ Kỹ thuật với một nhóm các kỹ sư xuất sắc và chuyên nghiệp. Bất kỳ vấn đề nào bạn có thể liên hệ với chúng tôi bất cứ lúc nào bạn muốn.
Bảo hành:
Chúng tôi bảo hành tất cả các màn hình, module, phụ tùng của chúng tôi trong hai năm đầy đủ. Trong thời gian này, chúng tôi sẽ thay thế hoặc sửa chữa miễn phí tất cả hàng hóa của chúng tôi nếu có vấn đề gì với chúng. Chúng tôi cung cấp bảo trì trọn đời và chỉ tính phí nguyên liệu. Chúng tôi cung cấp đào tạo công nghệ miễn phí, bao gồm đào tạo vận hành và bảo trì màn hình LED tại nhà máy. Chúng tôi cũng cung cấp hướng dẫn vận hành, phần mềm, báo cáo thử nghiệm, v.v. Bất kỳ bản vẽ CAD liên quan về cách lắp đặt màn hình và một số đề xuất chuyên nghiệp khác sẽ được cung cấp.
1. Chúng tôi cung cấp đào tạo công nghệ miễn phí, bao gồm đào tạo vận hành và đào tạo bảo trì tại nhà máy.
2. Chúng tôi sẽ cử kỹ sư của chúng tôi đến quốc gia của bạn sau khi thương lượng.
1. Chúng tôi cung cấp hướng dẫn vận hành, phần mềm, báo cáo thử nghiệm, v.v.
2. Chúng tôi cũng có thể cung cấp tất cả các loại chứng nhận như CE, UL, v.v.
1. Chúng tôi cung cấp bản vẽ CAD về cách lắp đặt màn hình miễn phí và một số đề xuất chuyên nghiệp khác.
2. Chúng tôi sẽ cử kỹ sư của chúng tôi đến địa điểm của bạn nếu được mong đợi sau khi thương lượng.
Chúng tôi cung cấp cho bạn thông tin vận chuyển, và một số thông tin khác, chẳng hạn như hộp bay, thông tin cấu trúc để bạn tham khảo miễn phí.