| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P8 |
| MOQ: | 6 mét vuông |
| giá bán: | negotation |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3200 m2 mỗi tháng |
SCX màn hình LED LED ngoài trời P8 Led Video Wall P8 Quảng cáo Billboard Độ sáng cao màn hình LED ngoài trời
Các thông số của tủ LED của màn hình LED cố định P8
Thông số kỹ thuật: W768*H768
Trọng lượng: 35kg
Vật liệu: Sắt hoặc nhôm
Phương pháp lắp đặt:Trên cột, gắn trên tường, treo trên tường, trên mái nhà
Môi trường sử dụng: ngoài trời IP65
Bao gồm phụ kiện:Chệ thống kiểm soát,nguồn cung cấp điện, LED module,bộ kết nối,cáp
Màu tủ: đen
Màu cửa: đen
Đặc điểm
1. Thông số kỹ thuật: 768mm * 768mm
2Độ dày: 130mm
3- Vật liệu: sắt, nhôm
4- Mức độ bảo vệ: IP65
5. Đặc điểm: hộp ngoài trời, cấu trúc cửa kép, cửa bảng inlet và outlet, trang bị nắp, cài đặt cố định, tủ có thể được tùy chỉnh
Parameter mô đun
| Pixel pitch | 8mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | 3 trong 1 SMD 3528 |
| Kích thước mô-đun | mm |
| Đèn LED | KingLight hoặc Nationstar |
| Độ phân giải mô-đun | 32x16dots |
Các thông số của tủ
| Kích thước tủ | 1024x1024mm |
| Vật liệu tủ | tủ thép sắt |
| Trọng lượng tủ | 37.5kg |
| Bảo vệ xâm nhập | IP65/IP54 phía trước / phía sau |
Parameter toàn màn hình
| Mật độ pixel | 15625 điểm/m2 |
| Độ sáng | ≥5500 cd/m2 |
| góc nhìn | H≥120° V≥120° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 8m |
| Tiêu thụ điện tối đa | 850W/m2 |
| Chi tiêu năng lượng trung bình | 350 W/m2 |
| Điện áp hoạt động | 110 ~ 220VAC ± 15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16.7 triệu màu sắc |
| Mực màu xám | 65536 |
| Tỷ lệ làm mới | ≥1920Hz |
| MTBF | ≥100.000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥500.000 giờ |
| Chức năng bảo vệ | Sức nóng quá mức / tải quá mức / tắt điện / rò rỉ điện / Bảo vệ sét vv |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C ~ +60°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C ~ +60°C |
Parameter hệ thống điều khiển
| Tín hiệu video (với bộ xử lý video) | AV, S-video,VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 cấp, điều chỉnh tự động bằng phần mềm |
| Cách điều khiển | Máy tính, đồng bộ video, thời gian thực, ngoại tuyến, không dây, internet vv |
Trường hợp của chúng tôi
![]()
![]()
Tại sao lại chọn chúng tôi?
Tiếp tục chất lượng
Với hơn 10 năm kinh nghiệm trong màn hình LED,các thiết bị được cập nhật thường xuyên.Hơn nữa, sản xuất tiêu chuẩn và mô-đun duy nhất đảm bảo chất lượng sản phẩm của chúng tôi liên tục.
Giá cạnh tranh
Với năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ sản xuất chuyên nghiệp, công ty chúng tôi đã xây dựnghiệu quả sản xuất mô-đun. Chúng tôi luôn luôn bám sát để thúc đẩy sự đổi mới kỹ thuật và giảm chi phí đểlợi cho khách hàng.
Giao hàng nhanh
Một khi chúng tôi hứa hẹn ngày giao hàng, chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để thực hiện nó.hàng tồn kho sẽ được sử dụng để duy trì cung cấp không bị gián đoạn của các sản phẩm.
Dịch vụ hoàn hảo
Trước bán hàng: Yêu cầu mua hàng của bạn sẽ được đánh giá cao và chúng tôi sẽ đề nghị các sản phẩm phù hợp cho bạn.Anh.
Sau bán hàng: Chúng tôi sẽ theo dõi việc sử dụng sản phẩm và sau đó liên tục hoàn thiện sản phẩm của chúng tôi.
Hồ sơ công ty
Shenzhen SCXK Electronic Co., Ltd được thành lập vào năm 2009 và có nhà máy mới tiêu chuẩn, khoảng 100 nhân viên.và khả năng thiết kế riêng biệtSản phẩm của chúng tôi chủ yếu bao gồm màn hình LED đầy màu trong nhà, màn hình LED đầy màu ngoài trời, màn hình LED đầy màu trong nhà, màn hình USB xe không dây, màn hình poster, màn hình minh bạch vvNó có thể được sử dụng ở trung tâm mua sắm., ngân hàng, ga xe buýt, ga xe lửa, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi và vân vân. Chúng tôi thích nghi nhiều phương pháp và dịch vụ bán hàng rất tốt để bán sản phẩm của chúng tôi trên toàn thế giới.Bất cứ khi nào và bất cứ nơi nào chúng ta ở, chúng tôi luôn luôn lấy nguyên tắc đó là: chuyên nghiệp làm cho chất lượng tốt, giá tốt sản phẩm thị trường để cung cấp sản phẩm và dịch vụ hoàn hảo cho khách hàng của chúng tôi.
Câu hỏi thường gặp
Q: Làm thế nào để mua sản phẩm của bạn?
Hãy liên hệ với chúng tôi trước để hỏi về mô hình cụ thể.
Quy trình chung là: ký hợp đồng, thanh toán qua chuyển khoản ngân hàng và liên hệ với công ty vận chuyển để vận chuyển hàng hóa đến địa điểm của bạn
đất nước.