| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 10 giây |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5500 m2 mỗi tháng |
Màn hình hiển thị LED SCX LED P6 đầy đủ màu sắc ngoài trời chống thấm nước màn hình lớn video tường
1. Công nghệ tường video LED xem trực tiếp đang ngày càng trở nên phổ biến do khả năng cung cấp hình ảnh liền mạch,
khả năng mở rộng với bất kỳ kích thước hoặc hình dạng nào và các đặc điểm tối ưu tuyệt vời giúp nội dung video wall trông tuyệt vời từ mọi góc độ.
2.Recent LED là công ty dẫn đầu thị trường về giải pháp Tường màn hình LED cao độ với nhiều công trình lắp đặt trên toàn cầu.
Chúng tôi cung cấp nhiều loại màn hình LED từ tường video trong nhà có độ phân giải cao đến các giải pháp cho công cộng ngoài trời lớn nhất
và các địa điểm thể thao.
3.Sản phẩm có độ sáng cao, làm mới cao, xếp hạng IP cao, áp dụng cho các phương tiện truyền thông và quảng cáo ngoài trời.
Chúng tôi có nhiều sản phẩm hơn cho bạn:
P2.5 tường dẫn ngoài trời / trong nhà
P2.976 tường dẫn ngoài trời / trong nhà
P3 ngoài trời / tường dẫn trong nhà
P3.91 tường dẫn ngoài trời / trong nhà
P4 ngoài trời / tường dẫn trong nhà
P4.81 tường dẫn ngoài trời / trong nhà
P5 ngoài trời / tường dẫn trong nhà
P5.95 tường dẫn ngoài trời / trong nhà
P6 tường dẫn ngoài trời / trong nhà
P6.25 tường dẫn ngoài trời / trong nhà
P8 tường dẫn ngoài trời / trong nhà
P10 tường dẫn ngoài trời / trong nhà
Tham số mô-đun
| Cao độ pixel | 6mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | SMD 3 trong 1 3528 |
| Kích thước mô-đun | 192x192mm |
| Đèn LED | KingLight hoặc Nationtar |
| Phân giải mô-đun | 32x32dots |
| Số lượng mô-đun mỗi tủ | 9 cái |
Thông số tủ
| Kích thước tủ | 576x576mm |
| Chất liệu tủ | chết đúc nhôm |
| Trọng lượng tủ | 10,4kg |
| Bảo vệ sự xâm nhập | Mặt trước / Mặt sau IP65 / IP54 |
Thông số toàn màn hình
| Mật độ điểm ảnh | 27778 chấm / m² |
| độ sáng | ≥6000 cd / m² |
| Góc nhìn | H≥120 ° V≥120 ° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 6m |
| Tiêu thụ điện tối đa | 750W / m² |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 300 W / m² |
| Điện áp làm việc | 110 ~ 220VAC ± 15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16,7 màu sắc |
| Mức xám | 14-16bits |
| Tần số khung hình | ≥480 khung hình / giây |
| Tốc độ làm tươi | ≥1920Hz |
| MTBF | ≥50000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100.000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ℃ ~ + 40 ℃ |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 ℃ ~ + 60 ℃ |
Thông số hệ thống điều khiển
| Tín hiệu video (với bộ xử lý video) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Có thể điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 cấp độ, điều chỉnh tự động bằng phần mềm |
| Cách kiểm soát | Máy tính, video đồng bộ, thời gian thực, ngoại tuyến, không dây, internet, v.v. |
Trường hợp của chúng tôi
![]()
![]()
![]()
Nội các
![]()
![]()
Eachinled có một hệ thống dịch vụ hoàn hảo, bao gồm dịch vụ trước khi bán hàng, dịch vụ bán hàng và dịch vụ sau bán hàng.Để cung cấp dịch vụ chất lượng cao cho khách hàng, chúng tôi đào tạo mọi nhân viên bán hàng kiến thức bảo trì sản phẩm cần thiết và tổ chức Bộ phận hỗ trợ công nghệ với một nhóm các kỹ sư giỏi và chuyên nghiệp.Mọi vấn đề bạn có thể liên hệ với chúng tôi bất cứ lúc nào bạn thích.
Dịch vụ bán trước:
1. Trả lời các câu hỏi trong 24 giờ.
2. Nghiên cứu và dự báo thị trường cho khách hàng.
3. Cung cấp các giải pháp độc đáo và chuyên nghiệp dựa trên yêu cầu của khách hàng.
4. Bảng dữ liệu và cung cấp mẫu.
5. Các dịch vụ khác, chẳng hạn như thiết kế bao bì đặc biệt, thăm nhà máy, v.v.
Dịch vụ bán hàng:
1. Theo dõi báo cáo trong sản xuất.
2. Báo cáo kiểm tra chất lượng cho mọi đơn đặt hàng.
3. Hình ảnh và video theo yêu cầu của khách hàng.
4. Phụ tùng thay thế miễn phí.
Dịch vụ sau bán:
1. Bảo trì và nâng cấp miễn phí trọn đời.
2. Thời gian trả lời khiếu nại không quá 24 giờ;hướng dẫn bảo trì và giải pháp sự cố được cung cấp trong 48 giờ.
3. Báo cáo theo dõi sự hài lòng của khách hàng.
4. Đào tạo kỹ thuật viên miễn phí.
5. Bộ tài liệu đầy đủ miễn phí, bao gồm hướng dẫn cài đặt, hướng dẫn vận hành phần mềm, hướng dẫn bảo trì dễ dàng và đĩa CD phần mềm hệ thống điều khiển, v.v.
6. Dịch vụ đặc biệt cho các dự án lớn, chẳng hạn như sân vận động, triển lãm, quảng trường và như vậy.