| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 1 sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây ,, T / T |
| Khả năng cung cấp: | 3.000 mét vuông mỗi tháng |
Nội thất thuê đường cong sân khấu màn hình LED hiển thị đầy đủ màu sắc P3.91 dẫn cho các sự kiện trực tiếp Hội nghị hòa nhạc
Tính năng màn hình LED sân khấu
2. Tủ được làm bằng kim loại nhôm đúc chính xác cao cũng là máy CNC hạng nhất để đảm bảo màn hình là liền mạch và phẳng như một tấm gương.
3Thiết kế mô-đun từ tính để dễ dàng thay thế và bảo trì từ phía trước.
4. Kết nối chất lượng cao tích hợp năng lượng và tín hiệu tất cả trong một. đơn giản, nhanh chóng, và ổn định hơn so với các mô-đun truyền thống, khách hàng có thể sử dụng nó mà không lo lắng.
5.Được trang bị kết nối đa chức năng chất lượng cao, có thể treo hơn 20 tủ theo chiều dọc.
Mô tả màn hình dẫn màn hình
| Pixel Pitch | 3.91mm |
| Mật độ pixel | 65410 điểm/m2 |
| Cấu hình màu sắc | 1R1G1B |
| Gói LED | SMD2121 |
| Kích thước mô-đun | 250mm x 250mm |
| Độ phân giải mô-đun | 64 điểm x 64 điểm |
| Chế độ lái xe | Xét nghiệm |
| Vật liệu tủ | Dát đúc nhôm |
| Màu LED | Màu đen |
| Kích thước tủ tiêu chuẩn | 500mm x 500mm |
| Trọng lượng tủ | 7kg |
| Độ sáng | ≥1300 cd/m2, điều chỉnh bằng phần mềm |
| Khoảng cách xem | 4m-40m |
| góc nhìn | H: 120°; V:120° |
| Tỷ lệ làm mới | 3840HZ, điều chỉnh bằng phần mềm |
| Tỷ lệ khung hình | 120 frame/s |
| Scale màu xám | 16.7M màu sắc ((Synchronized) |
| Nhiệt độ màu | RGB độ sáng 256 cấp độ điều chỉnh |
| Điện vào | AC110V/ 220V ± 10%, 50HZ |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa | 800W/m2 |
| Năng lượng tiêu thụ | 300W/m2 |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30°C~+70°C |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~+50°C |
| Tỷ lệ điểm mù | < 1/10000 |
| MTBF | >10.000 giờ |
| Tuổi thọ | >100.000 giờ |
| Mức độ chống nước | IP43 |
| Độ ẩm hoạt động | 10% ~ 90% RH |
| Phương pháp kiểm soát | Đồng bộ, không đồng bộ, 3G, Wifi, USB |
| Độ phân giải màn hình PC | 1280x1024 |
| Điều khiển PC | Với thẻ đồ họa DVI |
| Hệ điều hành | Win 98, Win2000, XP, Win7, Win8, Win10 |
| Chế độ tín hiệu video | RF, S-Video, RGB, RGBHV, YUV, YC vv |
| Giấy chứng nhận |
CE, RoHS |
Hình ảnh màn hình dẫn sân khấu
![]()
![]()
![]()
Gói và vận chuyển
Bao bì:
1:Xếp bay ((6 hoặc 8 tủ trong một trường hợp)
Trọng lượng tổng: 100kg
Kích thước:768mm*560mm*768mm
2:Vỏ gỗ ((6 tủ trong một vỏ)
Trọng lượng tổng: 180kg
Kích thước:1120mm*585mm*930mm
Thông tin công ty
Shenzhen SCXK Electronics Co.,Ltd có nhà máy mới tiêu chuẩn, và khoảng 100 nhân viên.
Chúng tôi có phòng nghiên cứu và phát triển xuất sắc và nhân viên dịch vụ sau bán hàng, và khả năng thiết kế riêng biệt.
Sản phẩm của chúng tôi chủ yếu bao gồm màn hình LED đơn màu kép, màn hình LED trong nhà đầy đủ màu sắc; màn hình LED ngoài trời đầy đủ màu sắc, màn hình xe không dây sử dụng led vv Nó có thể được sử dụng trên các cửa hàng, ngân hàng,trạm xe buýtSân ga, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi và thế nữa.
Chúng tôi thích nghi nhiều phương pháp và dịch vụ bán hàng rất tốt để bán sản phẩm của chúng tôi trên toàn thế giới.
Bất cứ khi nào và bất cứ nơi nào chúng tôi, chúng tôi luôn luôn lấy nguyên tắc đó là: chuyên nghiệp làm cho chất lượng tốt, giá tốt sản phẩm thị trường để cung cấp sản phẩm hoàn hảo và dịch vụ cho khách hàng của chúng tôi.
Câu hỏi thường gặp
1.Q: Bạn là một nhà máy hoặc công ty thương mại?
A: Chúng tôi là nhà máy, nằm ở Dalang, Quận Longhua.
2.Q: Các bạn chấp nhận những điều khoản thanh toán nào?
A: Chúng tôi chấp nhận T / T, Western Union, MoneyGram vv
3.Q: Bao bì là gì?
A:1Bao bì hành lý
2Bao bì vỏ gỗ
3. 36pcs trong một hộp đóng gói
4Bao bì tùy chỉnh
4.Q: Bạn có chứng chỉ CE / ROHS / FCC?
A: Vâng, chúng tôi cung cấp các chứng chỉ CE & ROHS / FCC, Nếu bạn cần bất kỳ chứng chỉ khác như SASO, BIS, SAA vv, chúng tôi cũng có thể cung cấp, thường cần tính phí một phần chi phí.
5.Q: Phương pháp vận chuyển, thời gian vận chuyển là gì?
A: Sản phẩm của chúng tôi có thể được vận chuyển bằng đường biển, đường không khí và đường nhanh.
bằng đường biển: 15-30 ngày; bằng đường hàng không: 3-5 ngày; bằng đường nhanh: 3-5 ngày