| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P5r |
| MOQ: | 1 mét vuông/mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 3000 m2 mỗi tháng |
Độ sáng cao ngoài trời màn hình LED đầy màu sắc Bàn khán phòng tường video với CE CB Rohs SASO FCC IECEE Certificates
Ưu điểm màn hình LED sân khấu
1) Định nghĩa cao và có thể được điều chỉnh, có thể hiển thị DVD, TV, hình ảnh động, VCRS, biểu đồ, chữ cái và hoạt hình trong 24 giờ. sắc nét, đầy màu sắc, đồng bộ với màn hình máy tính. chống nước,Kem chống nắng, chống tĩnh, chống ẩm, chống đông lạnh, chống sấm sét vv
2) Tương đương tốt nhất, giải quyết đáng khen ngợi vấn đề của hình phác thảo, có sự nhất quán tuyệt vời của ánh sáng
3) Để hình ảnh và nhân vật, có hiệu ứng hiển thị rõ ràng, tinh tế và thực sự của dấu hiệu LED.
4) góc nhìn lớn đến đường ngang và đường thẳng đứng, có thể nhìn thấy ở mọi góc ở phạm vi này, không có thay đổi hình ảnh, không có chuyến đi màu sắc.
5) Có thể sửa chữa mỗi đèn LED, do đó chi phí bảo trì thấp hơn, và dễ dàng sửa chữa cho bảng hiệu LED!
Tính năng màn hình LED sân khấu
1. nhẹ. thuận tiện trong vận chuyển và lắp đặt và tiết kiệm chi phí lao động, phù hợp với các chương trình dòng chảy.
2- Dáng vẻ đẹp và cấu trúc đơn giản.
3. kết nối đúng, được lắp đặt và tháo dỡ bởi một người mà không cần công cụ.
4. giao diện hoạt động nhân bản với đèn chỉ báo hỏng, dễ bảo trì.
5. Độ sáng gỡ lỗi cao và không có thiệt hại đến thang màu xám, đạt được công nghệ gỡ lỗi cho hình ảnh đẹp.
| Phần không. | P5 |
| Kích thước mô-đun | 320*160mm |
| Độ phân giải mô-đun | 64*32 |
| LED Encapsulation | 1R1G1B |
| Mật độ pixel | 40000dots/sqm |
| Pixel Pitch | 5mm |
| Kích thước đèn LED | SMD 2121 |
| Chế độ lái xe | Static Full Color |
| Độ sáng | 6000cd |
| Sự tương phản | ≥ 3000:1 |
| Hiển thị màu | 10,07 tỷ |
| góc nhìn | 120° theo chiều ngang & 60° theo chiều dọc110 |
| Điều chỉnh độ sáng | 0-100% 8 cấp |
| Năng lượng hoạt động | 220V 60HZ |
| Tần suất cập nhật khung hình | 100hz |
| Tần số làm mới màn hình | 1920hz |
| Tuân chỉnh Gamma | (-0,5 ∼5,0) |
| Tiếp tục điều hành. | - 10 ° + 55 ° C độ |
| Độ ẩm hoạt động | 10 - 90% RH |
| Thời gian hoạt động | 100,000 giờ |
| MTBF | 5000 giờ |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Tỷ lệ pixel ngoài tầm kiểm soát | 0.01% |
| Hỗ trợ tín hiệu đầu vào | Composite, S-Video,Component,VGA, DVI,HDMI,SDI,HD_SDI |
| Khoảng cách điều khiển | UTP CAT5E:100m; Multi-mode Fiber:500m; Single-mode Fiber:10km |
| Hỗ trợ chế độ VGA | 800 x 600, 1024 x 768, 1280 x 1024, 1600 x 1200, |
| Điều chỉnh độ sáng | Điểm theo Điểm, mô-đun theo mô-đun, tủ theo tủ |
| Chế độ điều khiển | Hiển thị đồng bộ với PC điều khiển bằng DVI |
Bức ảnh màn hình dẫn màn hình
![]()
Biểu đồ kết nối
![]()
Tại sao lại chọn chúng tôi?
Tiếp tục chất lượng
Với hơn 10 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình LED,các thiết bị được cập nhật thường xuyên.
Hơn nữa, sản xuất tiêu chuẩn và mô-đun duy nhất đảm bảo chất lượng sản phẩm của chúng tôi liên tục.
Giá cạnh tranh
Với năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ sản xuất chuyên nghiệp, công ty chúng tôi đã xây dựng
hiệu quả sản xuất mô-đun. Chúng tôi luôn luôn bám sát để thúc đẩy sự đổi mới kỹ thuật và giảm chi phí để
lợi cho khách hàng.
Giao hàng nhanh
Một khi chúng tôi hứa hẹn ngày giao hàng, chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để thực hiện nó.
hàng tồn kho sẽ được sử dụng để duy trì cung cấp không bị gián đoạn của các sản phẩm.
Dịch vụ hoàn hảo
Trước bán hàng: Yêu cầu mua hàng của bạn sẽ được đánh giá cao và chúng tôi sẽ đề nghị các sản phẩm phù hợp cho bạn.
Anh.
Sau bán hàng: Chúng tôi sẽ theo dõi việc sử dụng sản phẩm và sau đó liên tục hoàn thiện sản phẩm của chúng tôi.