| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 10 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 3600 mét vuông mỗi tháng |
Màn hình LED quảng cáo SCX, Màn hình LED ngoài trời, Mô-đun LED ngoài trời P6 cho lắp đặt cố định hoặc cho thuê, Màn hình LED 10ft x 12ft
Màn hình LED ngoài trời P6 dịch vụ mặt trước
1. Độ sáng cao và hiệu suất ổn định mang lại tuổi thọ cao và tiêu thụ điện năng thấp.
2. Độ đồng nhất màu chính xác và hiển thị video mượt mà, không nhấp nháy.
3. Góc nhìn rộng, độ tương phản cao, độ sáng cao (có thể điều chỉnh), cường độ cao (xử lý thang độ 14 bit), tần số quét cao, hình ảnh mềm mại hơn, hiển thị hình ảnh sống động để đáp ứng hiển thị phim chuyển động tốc độ cao.
4. Công suất sản xuất màn hình LED mỗi ngày: 50.000 chiếc/ngày.
5. Sức mạnh R&D mạnh mẽ, xưởng tiêu chuẩn 38000 mét vuông.
Mô-đun ngoài trời Tuổi thọ cao, Ổn định, Tiết kiệm, Độ sáng cao
1. Chống bụi, chống nước và chống rò rỉ cao.
2. Cấp bảo vệ IP65 cho tủ, hướng dẫn trước và sau tấm che mạch keo để đảm bảo không lo lắng.
3. Đèn LED phân cực ngược, độ sáng cao hơn, đối mặt với điều kiện khắc nghiệt vẫn hiển thị rõ ràng màn hình.
MOQ và Mẫu
1. Chúng tôi hoan nghênh đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra chất lượng. Mẫu hỗn hợp được chấp nhận.
2. MOQ thấp, có sẵn 1 chiếc để kiểm tra mẫu.
3. Vui lòng thông báo chính thức cho chúng tôi trước khi sản xuất và xác nhận thiết kế trước dựa trên mẫu của chúng tôi.
Thông số mô-đun
| Khoảng cách điểm ảnh | 6mm |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Loại LED | 3 trong 1 SMD 3535 |
| Kích thước mô-đun | 192x192mm |
| Đèn LED | KingLight hoặc Nationstar |
| Độ phân giải mô-đun | 32x32dots |
Thông số tủ
| Kích thước tủ | 960x960mm |
| Chất liệu tủ | Tủ thép sơn tĩnh điện |
| Trọng lượng tủ | 32,5kg |
| Chống xâm nhập | Mặt trước/Mặt sau IP65/IP54 |
Thông số toàn màn hình
| Mật độ điểm ảnh | 27778 dots/m² |
| Độ sáng | ≥5500 cd/m² |
| Góc nhìn | H≥120° V≥60° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 6m |
| Công suất tiêu thụ tối đa | 900W/m² |
| Công suất tiêu thụ trung bình | 330 W/m² |
| Điện áp hoạt động | 110~220VAC±15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16,7 triệu màu |
| Mức xám | 65536 |
| Tần số quét | ≥1920Hz |
| MTBF | ≥100.000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100.000 giờ |
| Chức năng bảo vệ | Quá nhiệt/Quá tải/Tắt nguồn/Rò rỉ điện /Chống sét, v.v. |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C ~ +60°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C ~ +60°C |
Thông số hệ thống điều khiển
| Tín hiệu video (có bộ xử lý video) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Có thể điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 cấp độ, tự động điều chỉnh bằng phần mềm |
| Cách điều khiển | Máy tính, đồng bộ video, thời gian thực, ngoại tuyến, không dây, internet, v.v. |
Trường hợp của chúng tôi
![]()
![]()
Đóng gói và vận chuyển
Đóng gói:1. Đóng gói bằng thùng gỗ cho tủ thép sơn tĩnh điện.
2. Đóng gói bằng thùng bay cho tủ nhôm đúc.
Giao hàng:Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều phương thức vận chuyển cho bạn lựa chọn.
Eachinled có một hệ thống dịch vụ hoàn hảo, bao gồm dịch vụ trước bán hàng, dịch vụ trong bán hàng và dịch vụ sau bán hàng. Để cung cấp dịch vụ chất lượng cao cho khách hàng, chúng tôi đào tạo mọi nhân viên bán hàng với kiến thức bảo trì sản phẩm cần thiết và thành lập một Bộ phận Hỗ trợ Kỹ thuật với một nhóm kỹ sư xuất sắc và chuyên nghiệp. Bất kỳ vấn đề nào bạn có thể liên hệ với chúng tôi bất cứ lúc nào bạn muốn.
Dịch vụ trước bán hàng:
1. Trả lời các yêu cầu trong vòng 24 giờ.
2. Nghiên cứu thị trường và dự báo cho khách hàng.
3. Cung cấp các giải pháp độc đáo và chuyên nghiệp dựa trên yêu cầu của khách hàng.
4. Cung cấp bảng dữ liệu và mẫu.
5. Các dịch vụ khác, chẳng hạn như thiết kế đóng gói đặc biệt, tham quan nhà máy, v.v.
Dịch vụ trong bán hàng:
1. Báo cáo theo dõi trong quá trình sản xuất.
2. Báo cáo kiểm tra chất lượng cho mỗi đơn hàng.
3. Ảnh và video theo yêu cầu của khách hàng.
4. Phụ tùng miễn phí.
Dịch vụ sau bán hàng:
1. Bảo trì và nâng cấp miễn phí trọn đời.
2. Thời gian phản hồi khiếu nại không quá 24 giờ; hướng dẫn bảo trì và giải pháp vấn đề được cung cấp trong 48 giờ.
3. Báo cáo theo dõi sự hài lòng của khách hàng.
4. Đào tạo kỹ thuật viên miễn phí.
5. Bộ tài liệu đầy đủ miễn phí, bao gồm hướng dẫn lắp đặt, hướng dẫn vận hành phần mềm, hướng dẫn bảo trì dễ dàng và CD phần mềm hệ thống điều khiển, v.v.
6. Dịch vụ đặc biệt cho các dự án lớn, chẳng hạn như sân vận động, triển lãm, quảng trường, v.v.