| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 6 mét vuông |
| giá bán: | negotation |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 6500 m2 mỗi tháng |
P10 16X32 Mô-đun tường video lớn 960X960 ngoài trời Sân vận động bóng đá Chu vi Màn hình Led
Đặc điểm kỹ thuật tham số
Mô-đun:
| Cao độ pixel | 10mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | 3 trong 1 SMD3535 |
| Kích thước mô-đun | 320x160mm |
| Phân giải mô-đun | 32 * 16 điểm |
Thông số tủ:
| Kích thước tủ | 960x960mm |
| Chất liệu tủ | tủ thép ủi |
| Trọng lượng tủ | 27,5kg |
| Độ phân giải tủ | 96 * 96 điểm |
| Bảo vệ sự xâm nhập | Mặt trước / Mặt sau IP65 / IP54 |
| Mật độ điểm ảnh | 10000 điểm /m² |
| độ sáng | ≥5000cd /m² |
| Góc nhìn | H≥120 ° V≥60 ° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 10m |
| Tiêu thụ điện tối đa | 850W /m² |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 280W /m² |
| Điện áp làm việc | 110 ~ 220VAC ± 15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16,7 màu sắc |
| Mức xám | 14-16bits |
| Tốc độ làm tươi | ≥960Hz |
| MTBF | ≥100.000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100.000 giờ |
| Chức năng bảo vệ |
Quá nhiệt / Quá tải / Mất nguồn / Rò rỉ nguồn / Chống sét, v.v. |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ℃ ~ + 40 ℃ |
| Độ ẩm hoạt động | 10-80% không ngưng tụ |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 ℃ ~ + 60 ℃ |
| Độ ẩm bảo quản | 10-85% không ngưng tụ |
Trưng bày nội các
![]()
![]()
Chứng chỉ
![]()
Đóng gói và vận chuyển
Đóng gói: 1. đóng gói trường hợp gỗ cho tủ thép ủi.
2. đóng gói trường hợp nhẹ cho tủ nhôm đúc.
Chuyển: Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho bạn lựa chọn.
![]()
Dịch vụ của chúng tôi
Eachinled có một hệ thống dịch vụ hoàn hảo, bao gồm dịch vụ trước khi bán hàng, dịch vụ bán hàng và dịch vụ sau bán hàng.Để cung cấp dịch vụ chất lượng cao cho khách hàng, chúng tôi đào tạo mọi nhân viên bán hàng kiến thức bảo trì sản phẩm cần thiết và tổ chức Bộ phận hỗ trợ công nghệ với một nhóm các kỹ sư giỏi và chuyên nghiệp.Mọi vấn đề bạn có thể liên hệ với chúng tôi bất cứ lúc nào bạn thích.
Dịch vụ bán trước:
1. Trả lời các câu hỏi trong 24 giờ.
2. Nghiên cứu và dự báo thị trường cho khách hàng.
3. Cung cấp các giải pháp độc đáo và chuyên nghiệp dựa trên yêu cầu của khách hàng.
4. Bảng dữ liệu và cung cấp mẫu.
5. Các dịch vụ khác, chẳng hạn như thiết kế bao bì đặc biệt, thăm nhà máy, v.v.
Dịch vụ bán hàng:
1. Theo dõi báo cáo trong sản xuất.
2. Báo cáo kiểm tra chất lượng cho mọi đơn đặt hàng.
3. Hình ảnh và video theo yêu cầu của khách hàng.
4. Phụ tùng thay thế miễn phí.
Dịch vụ sau bán:
1. Bảo trì và nâng cấp miễn phí trọn đời.
2. Thời gian trả lời khiếu nại không quá 24 giờ;hướng dẫn bảo trì và giải pháp sự cố được cung cấp trong 48 giờ.
3. Báo cáo theo dõi sự hài lòng của khách hàng.
4. Đào tạo kỹ thuật viên miễn phí.
5. Bộ tài liệu đầy đủ miễn phí, bao gồm hướng dẫn cài đặt, hướng dẫn vận hành phần mềm, hướng dẫn bảo trì dễ dàng và đĩa CD phần mềm hệ thống điều khiển, v.v.
6. Dịch vụ đặc biệt cho các dự án lớn, chẳng hạn như sân vận động, triển lãm, quảng trường và như vậy.