| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P2.5 |
| MOQ: | 1 sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, D / A, D / P, T / T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 mét vuông mỗi tháng |
Màn hình LED sân khấu trong nhà / ngoài trời hd màu đầy đủ thuê sử dụng tấm LED P2 P2.5 P3 p3.91 p4.81 500x500mm tủ
Tính năng màn hình LED
* Tần số làm mới siêu cao: tần số làm mới siêu cao, hình ảnh tốt hơn và mượt mà hơn
sự nhất quán.
* Mức độ Xám cực cao: Mức độ Xám vẫn rất tốt dưới độ sáng thấp;màn hìnhlàtinh tế
và thực tế.
* Ultra-HD:Công nghệ nâng cao chất lượng hình ảnh độc đáo,để cải thiện hiệu quả thhình ảnh
rõ ràng;hình ảnh tốc độ cao vẫn trơn tru mà không bị bẩn.
* 3D: 3D tích hợp, màn hình cảm ứng và trò chơi somatosensory tăng cường giải trí và tương tác.
Thông số kỹ thuật màn hình LED sân khấu
| Mô hình | P2.5 |
| Phạm vi pixel (mm) | 2.5 |
| Mật độ vật lý(điểm / m2) | 160000 |
|
Cân bằng màu trắngđộ sáng (CD / m2) |
800-1000 |
| Tần số khung hình (HZ) | 60 |
| Tần số làm mới (HZ) | 3840 |
| Mực / màu xám | 16BIT/281 nghìn tỷ |
|
góc nhìn (phẳng, dọc) |
160°/160° |
| Khoảng cách tầm nhìn tối ưu | 7.5m |
| Sức mạnh (W) | < 650W/m2 |
| Kích thước bảng (mm) | 640*640 |
| Độ phân giải bảng điều khiển (Pixel) | 256*256 |
| Điện áp hoạt động (AC) | 220V ± 10% / 50HZ hoặc 110V ± 10% / 60HZ |
| Chế độ lái xe | 32Sdòng điện liên tục |
| Loại tín hiệu |
Tương thích với định dạng PAL / NTSC / SECAM, hỗ trợ SVideo; VGA; RGB; Composite Video; SDI; DVI; RF; RGBHV; YUV; YC, vv |
| Nhiệt độ hoạt động | Lưu trữ ở -35 °C ~ +85 °C |
| Nhiệt độ hoạt động | Làm việc -20°C~ +50°C |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp loại 5: < 100m; sợi một chế độ: < 10 km |
Chi tiết màn hình LED
![]()
![]()
![]()
Nhà máy của chúng tôi
![]()
| Đào tạo | Miễn phí; Trong hội thảo của chúng tôi, chúng tôi cung cấp tất cả các khóa đào tạo bao gồm quy trình hoạt động, lắp đặt, bảo trì, thiết lập hệ thống, vv |
| Bảo hành |
1, 2 năm,.Từ khi cài đặt kết thúc màn hình LED, Trong đó, chúng tôi sẽ chịu trách nhiệm cho tất cả các vấn đề chất lượng. |
| Bảo lãnh |
1Tất cả thời gian cho hỗ trợ công nghệ, cập nhật hệ thống, bảo trì. |
|
Nhận xét
|
1Chúng tôi là nhà sản xuất màn hình LED. Chúng tôi chỉ cung cấp màn hình, tủ và mô-đun, |
Câu hỏi thường gặp
A: Vâng, chúng tôi chào đón đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra và kiểm tra chất lượng.
A:Sample cần 3-5 ngày, thời gian sản xuất hàng loạt cần 1-2 tuần cho số lượng đặt hàng hơn
A: MOQ thấp, 1pc để kiểm tra mẫu có sẵn
A: Chúng tôi thường vận chuyển bằng DHL, UPS, FedEx hoặc TNT. Thông thường mất 3-5 ngày để đến. Hàng không và vận chuyển biển cũng tùy chọn.
A: Trước tiên cho chúng tôi biết yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn.
Thứ hai Chúng tôi trích dẫn theo yêu cầu của bạn hoặc đề xuất của chúng tôi.
Thứ ba, khách hàng xác nhận các mẫu và đặt tiền gửi để đặt hàng chính thức.
Thứ tư, chúng tôi sắp xếp sản xuất.
A: Có. Xin vui lòng thông báo cho chúng tôi chính thức trước khi sản xuất và xác nhận thiết kế đầu tiên dựa trên mẫu của chúng tôi.
A: Vâng, chúng tôi cung cấp bảo hành 2-5 năm cho sản phẩm của chúng tôi.
A: Đầu tiên, sản phẩm của chúng tôi được sản xuất trong hệ thống kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt và tỷ lệ bị lỗi sẽ ít hơn
hơn 0,2%.
Thứ hai, trong thời gian bảo hành, chúng tôi sẽ gửi đèn mới với đơn đặt hàng mới cho số lượng nhỏ.
sản phẩm lô bị lỗi, chúng tôi sẽ sửa chữa chúng và gửi lại cho bạn hoặc chúng tôi có thể thảo luận về giải pháp i
bao gồm việc gọi lại theo tình hình thực tế.