| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 1 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union, MoneyGram, L / C, D / A, D / P |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Bảng hiệu LED P6 ngoài trời chống thấm nước trọng lượng siêu nhẹ có sẵn kích thước tùy chỉnh
Khi mua sản phẩm này, bạn nên chú ý những điểm sau:
1, Động đất:
Mua màn hình led ô tô, điều quan trọng nhất bạn nên chú ý là hiệu ứng động đất, cũng là màn hình led nhưng chúng được lắp đặt ở các vị trí khác nhau, màn hình led dải được lắp ở đâu thì không di chuyển được, lắp trên xe taxi hay xe buýt, đôi khi xe có thể đi đường xấu, cần phải có màn hình led xe đến địa chấn ít nhất là 8 để giữ được lâu dài.
2, điện áp:
Taxi và xe buýt chạy bằng pin, thời gian sử dụng của pin quyết định hiệu suất điện áp, sẽ có hiện tượng điện áp không ổn định khi sử dụng lâu, thậm chí có lúc sập nguồn hoặc không cấp điện,
các vấn đề về điện áp ắc quy trên màn hình led ô tô của chúng tôi là ảnh hưởng trực tiếp, nhẹ thì cháy chip hoặc cháy điện, nặng thì liệt màn hình, thậm chí có sửa chữa cũng làm mất khả năng tiếp tục hoạt động trên ô tô, giống như chỗ chúng tôi bị thương cho dù đã được phục hồi không thể như trước, vì vậy nó yêu cầu nguồn của chúng tôi với chức năng bảo vệ quá áp, nguồn điện của chúng tôi là điện áp hồ quang rộng 9-33V, tự động ngắt nguồn thấp hơn 9V hoặc cao hơn 33V.
3, Làm mát
màn hình ô tô, đặc biệt là màn hình quảng cáo cửa sổ sau, nhiều nhà sản xuất đang sử dụng khung sắt, chúng ta đều biết rằng nhôm giải nhiệt, khung sắt nóng.màn hình ô tô của chúng tôi được sử dụng nhôm đặc biệt, khuôn độc quyền dày 3,5 cm, hình thức đẹp, tản nhiệt tốt và độ bền;dù để lâu sẽ bị thêu sắt, nhôm cũng không bị trường hợp này.
tham số
| Độ phân giải / mm | 6mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh / m² | 27777 / m² |
| Độ phân giải mô-đun | 64 * 32 điểm |
| Kích thước mô-đun / mm | 384 * 192mm |
| độ sáng | cao sáng |
| Xem khoảng cách | 1-50m |
| Chế độ lái | Dòng điều khiển không đổi 1/16 |
| Vật liệu nôi | nhôm |
| Màu xe nôi | đen |
| Góc nhìn ngang | 45 độ) |
| Góc nhìn dọc | 30 độ) |
| Màu sắc | màu vàng |
| Giờ làm việc | ≥72 giờ |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | > 5000 giờ |
| Công suất tối đa: / ㎡ | <400W |
| Công suất trung bình: / ㎡ | <100W |
| Nguồn cấp | cung cấp điện mỏng |
| Chế độ điều khiển | Truyền không dây GPRS / GPS |
| Điện áp đầu vào | AC5V |
lợi ích của chúng ta
1. Dịch vụ OEM, Không có MOQ.
2. Cài đặt dễ dàng, các mặt hàng thường xuyên có trong Kho
3. Tặng bản vẽ thiết kế miễn phí theo yêu cầu.
4. Có sẵn điều khiển và điều chỉnh từ xa.
5. trường hợp gỗ hoặc trường hợp chuyến bay, bạn là ông chủ.
6. trả lời của bạn sẽ được trả lời trong vòng 24 giờ.
7. Giao hàng nhanh chóng: 7-10 ngày.
Hướng dẫn mua hàng
Để cung cấp cho bạn một giải pháp phù hợp, vui lòng làm theo các hướng dẫn dưới đây:
1, Hiệu ứng ngôi sao hoặc hiệu ứng video mà bạn cần.
2, Kích thước (Chiều rộng và Chiều cao)
3, Vị trí lắp đặt.(hình ảnh là tốt nhất)
4, Mục đích.(bạn sẽ làm gì với Màn LED)
Dịch vụ sau bán
1. Bảo hành ba năm, bảo trì trọn đời miễn phí.
2. Thời gian trả lời khiếu nại không quá 24 giờ;hướng dẫn bảo trì và giải pháp sự cố được cung cấp trong 48 giờ.
3. Báo cáo theo dõi sự hài lòng của khách hàng.
4. Đào tạo kỹ thuật viên miễn phí.
5. Bộ tài liệu đầy đủ miễn phí, bao gồm hướng dẫn cài đặt, hướng dẫn vận hành phần mềm, hướng dẫn bảo trì dễ dàng và đĩa CD phần mềm hệ thống điều khiển, v.v.
6. Dịch vụ đặc biệt cho các dự án lớn, chẳng hạn như sân vận động, triển lãm, quảng trường, v.v.
Mặt hàng sản phẩm
![]()
![]()
Hồ sơ công ty
![]()
![]()
Chứng chỉ
![]()
Đóng gói và vận chuyển
Hộp gỗ hoặc gói chuyến bay có sẵn.
Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho bạn lựa chọn.
![]()
Chi tiết liên hệ
Người bán hàng: Andy
Skype: Andy liu
Wechat: liu15179028073
ĐT: + 86-15797878183 (whatsapp)
E-mail: Andy_he@scxled.cn
Web: www.rgbleddisplays.com
Tiết kiệm thời gian và tiền bạc của bạn với chúng tôi!