| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | SMD P6 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Đèn LED | SMD3535/2727 |
| góc nhìn | V:160° W:160° |
| Kích thước tủ | 960 × 960mm |
| Tên sản phẩm | Bảng quảng cáo |
| Chip LED | Episatr |
| Độ sáng | 6000cd/m2 |
| Mật độ pixel | 27778dots/sqm |
| Kích thước đèn | 3535 |
| Nghị quyết | 6mm |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ pixel | 62,500/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32×32 |
| Kích thước mô-đun | 192×192mm |
| Khoảng cách xem | ≥ 5m |
| Điều chỉnh độ sáng | Điều chỉnh một điểm |
| Điều chỉnh màu sắc | Điều chỉnh một điểm |
| Độ sáng cân bằng trắng | >1800cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Các góc nhìn | 120° ngang và dọc |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |