| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Đèn LED | SMD3535/2727 |
| Bảo hành | 3 năm |
| góc nhìn | 160/140 |
| Giá trị điển hình trong suốt đời | 100,000 giờ |
| Kích thước tủ | 576×576mm |
| Tên sản phẩm | Bảng quảng cáo |
| Chip LED | Episatr |
| Độ sáng | 5000cd/m2 |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước đèn | 3535/2727 |
| Nghị quyết | 6mm |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ pixel | 62,500/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32×32 |
| Kích thước mô-đun | 192×192mm |
| Khoảng cách xem | ≥6m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >4500cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120° |
| góc nhìn dọc | 120° |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 1200Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Sức mạnh trung bình | < 280W/m2 |