| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Chip LED | Nationstar |
| Các điểm pixel | 10000dots/sqm |
| Kích thước mô-đun | 320x160mm |
| Độ sáng | 5000-7000cd/m2 |
| Bảo hành | 3 năm |
| Kích thước tủ | 960*960mm |
| Hệ thống điều khiển | Novastar |
| Định dạng đèn LED | 3 trong 1 1R1G1B |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mô hình | SMD ngoài trời P10 |
| Nghị quyết | 10mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ pixel | 10000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 16x16 |
| Kích thước mô-đun | 160x160mm |
| Khoảng cách xem | 10-500m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >8000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Các góc nhìn | Độ ngang: 120°, độ dọc: 60° |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 4200Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Tiêu thụ năng lượng | Max: <950W/m2, trung bình: <350W/m2 |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
| Bảo vệ hệ thống | Chống ẩm, chống bụi, bảo vệ nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh, chống rung |