| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | SCX-P3.91 |
| MOQ: | 5sqm |
| giá bán: | 999-1111USD/sqm |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây, T / T |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 / tháng |
Màn hình LED trong suốt HD P3.91 Video ledwall / ngoài trời Full Color LED Mesh Curtain Video Wall
![]()
Mô tả tham số:
| Độ phân giải/mm | 3.91 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 32768dots/square meter |
| Kích thước mô-đun/mm | 1000x500 |
| Khoảng cách xem | 4-50m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | 2500cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16 bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 2km |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | 1/8 |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | 3840Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hành động thủ công, tự động, điều chỉnh liên tục không bước |
| 255 bước, không mất màu xám | |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | ≥ 72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
| Đời-tất cả-màu trắng ((sự sáng giảm một nửa) | 50000h |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45°C |
| Công suất tối đa:/ mét vuông | < 950W |
| Công suất trung bình:/ mét vuông | <350W |
| Công nghệ tự kiểm tra | LED tự kiểm tra điểm, kiểm tra truyền thông, kiểm tra năng lượng, |
| máy đo nhiệt độ (cần tùy chỉnh) | |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm năng, |
| gửi ra các dấu hiệu cảnh báo cho các nhà điều hành. (cần tùy chỉnh) | |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT,Windows1999,WindowsXP |
| Độ rộng điểm sáng giữa các trung tâm | Phân lệch < 3% |
| Độc nhất độ độ sáng | < 10% |
| Đồng nhất màu (định hướng màu sắc) | ± 0.003 |
| Yêu cầu nguồn điện | AC85-264V ((50Hz-60Hz) |
| Sự tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | chống ẩm, chống bụi, chống nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh, chống rung |
| Độ ẩm (làm việc) | làm việc:10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | Lưu trữ:10-95% |
Tại sao lại chọn chúng tôi?
1. Hơn 10 năm kinh nghiệm phong phú;
2- Kiểm soát và giám sát chất lượng nghiêm ngặt;
3- Sản phẩm chất lượng cao với giá cả thuận lợi;
4. Thời gian giao hàng nhanh chóng - sau khi nhận được thanh toán trước của bạn, chúng tôi sẽ vận chuyển càng sớm càng tốt;
5. Dịch vụ sau bán hàng thỏa mãn - chúng tôi sẽ trả lời tất cả các câu hỏi của bạn trong vòng 3 giờ;
6Chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn các nguồn cung cấp kỹ thuật miễn phí;
Mô tả:
* Mức độ hiển thị cao
Đèn LED tích hợp rất nhỏ và gần như không thể nhìn thấy từ bên ngoài tòa nhà.
* Thiết kế nhỏ gọn và nhẹ
Gần như phù hợp với bất kỳ tòa nhà tường thủy tinh nào. Trọng lượng chỉ là 18kg/m2 và giảm thiểu tải trọng đối với bức tường thủy tinh.
* Dễ dàng lắp đặt và bảo trì
Không cần phải thay đổi bất kỳ cấu trúc tòa nhà. các mô-đun có thể được dán vào phía sau của bức tường thủy tinh bằng keo đặc biệt mà chúng tôi đã trình bày. nó chỉ cần 10 giây để cài đặt một mô-đun.Should any maintenance occurs (nếu có sự bảo trì nào xảy ra), nó chỉ cần làm điều đó trong nhà.
* Tiết kiệm tiền trang trí cho kiến trúc
Vì bức tường kính LED làm cho trang trí và quảng cáo sống động, nó tiết kiệm ánh sáng khác để chiếu sáng tòa nhà.
* Ứng dụng rộng
Màn hình LED tường thủy tinh có thể được áp dụng ở bất cứ nơi nào có tường thủy tinh như tòa nhà thương mại, địa danh, kiến trúc, trung tâm nghệ thuật, trung tâm mua sắm, siêu thị, cửa hàng shain v.v.
Vụ án của chúng tôi:
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Công ty của chúng tôi:
![]()
![]()
![]()
![]()
Bao bì và giao hàng:
![]()
Nếu bạn quan tâm, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi theo cách này: