| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | SCXK-P3.91 |
| MOQ: | 5m² |
| giá bán: | 900-1100USD/m² |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 3000m²/tháng |
P3.91 màn hình LED đầy màu cong 500 * 1000mm tủ nhôm SCX màn hình LED P4.81 trong nhà và ngoài trời
Đây là một phạm vi trong nhà và cũng có thể được sử dụng bán ngoài trời, chúng tôi có một loạt các loại để cung cấp cho bạn nhiều sự lựa chọn.
Rất nhiều lựa chọn.
Dòng nội thất là P1.667, P1.923, P2, P2.5, P3, P3.91, P4, P5, P6, P10.
Dòng ngoài trời là P3.91, P4, P4.81, P5, P5.95, P6, P6.67, P8, P10, P12, P16, P20.
Hiện tại, ngoài những mẹo này, chúng tôi có các sản phẩm khác, chẳng hạn như màn hình poster, màn hình trong suốt và vân vân.
Nếu bạn quan tâm, vui lòng liên hệ với chúng tôi và chúng tôi sẽ trả lời bạn trong vòng 24 giờ.
Cảm ơn vì sự hỗ trợ của bạn và chào đón để gửi cho chúng tôi yêu cầu của bạn!!!!
Thông số kỹ thuật:
| Độ phân giải/mm | 3.91 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 65410/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 64*64 |
| Kích thước mô-đun/mm | 250*250 |
| Khoảng cách xem | ≥4m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | > 5000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16 bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 2km |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | (1/16) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 1000Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hành động thủ công, tự động, điều chỉnh liên tục không bước |
| 255 bước, không mất màu xám | |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | ≥ 72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
| Đời-tất cả-màu trắng ((sự sáng giảm một nửa) | 50000h |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45°C |
| Công suất tối đa:/ mét vuông | < 700W |
| Công suất trung bình:/ mét vuông | < 220W |
| Công nghệ tự kiểm tra | LED tự kiểm tra điểm, kiểm tra truyền thông, kiểm tra năng lượng, |
| máy đo nhiệt độ (cần tùy chỉnh) | |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm năng, |
| gửi ra các dấu hiệu cảnh báo cho các nhà điều hành. (cần tùy chỉnh) | |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT,Windows1999,WindowsXP |
| Độ rộng điểm sáng giữa các trung tâm | Phân lệch < 3% |
| Không thấm nước | IP34 |
| Độc nhất độ độ sáng | < 10% |
| Đồng nhất màu (định hướng màu sắc) | ± 0.003 |
| Yêu cầu nguồn điện | AC220V/60HZ |
| Sự tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | chống ẩm, chống bụi, chống nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh, chống rung |
| Độ ẩm (làm việc) | làm việc:10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) |
Lưu trữ:10-95% |
Đặc điểm:
1) Tốc độ làm mới cao, độ sáng cao, độ tương phản cao, không bị trì hoãn hoặc bẩn dưới ánh sáng mặt trời trực tiếp.
2) Tiết kiệm năng lượng: dòng điện thấp, đèn độ sáng cao, được trang bị nguồn cung cấp điện chuyển đổi PFC, tiết kiệm 30% điện
3) Độ sáng có thể điều chỉnh để thích nghi với những thay đổi môi trường
4) góc nhìn rộng: góc nhìn ngang và dọc rộng, phù hợp với góc nhìn ngang rộng
5) Bảo vệ môi trường, chống tĩnh, chống bụi, phân tán nhiệt tốt, hiệu suất chi phí cao.
6) Phát hiện và giám sát lỗi: có thể theo dõi nhiệt độ bên trong, điện áp, quạt làm mát, vv, và tự động phát hiện lỗi.
7) Độ tin cậy cao: sử dụng công nghệ quét phân tán và công nghệ thiết kế mô-đun, độ tin cậy và ổn định cao hơn.
8) Hệ thống ổn định và đáng tin cậy: khả năng chống can thiệp mạnh mẽ, tuổi thọ dài, có thể làm việc liên tục trong hơn 24 giờ và vận hành hệ thống dễ dàng.
9) Hiệu ứng tốt: sử dụng công nghệ chỉnh sửa điểm đến điểm, hình ảnh rõ ràng hơn và cảm giác phân cấp mạnh hơn.
10) Mô-đun hiển thị dễ cài đặt và bảo trì.
![]()
![]()
![]()
Thông tin về chúng tôi:
SCXKđã được chuyên về lĩnh vực LED từ năm 2005. Chúng tôi là một nhà sản xuất hàng đầu và nhà cung cấp các giải pháp kỹ thuật của đầy đủ màu sắc trong nhà một màn hình LED ngoài trời,phát thuê màn hình LED,LED mô-đun nơi ở Shenzhen thành phố, tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc.
Chúng tôi có một đội ngũ chuyên nghiệp và một loạt các thiết bị. Mỗi năm các sản phẩm của chúng tôi xuất khẩu ra nước ngoài và được phổ biến trong số nhiều nước ngoài,cũng ở nước ta bạn có thể tìm thấy nhiều nơi đăng ký.Ví dụ như nhà ga, sân bay, nhà thờ, trung tâm mua sắm, trung tâm thương mại, buổi hòa nhạc v.v.
Từ nhà ga đến đài truyền hình, hội nghị & sự kiện, SCXK Electronics cung cấp một loạt các giải pháp màn hình LED hấp dẫn và tiết kiệm năng lượng cho các thị trường công nghiệp, thương mại và chính phủ trên toàn thế giới.
![]()
![]()
Chào mừng bạn đến thăm trang web của chúng tôi và hỏi chúng tôi thêm thông tin, chờ đợi bạn mọi lúc!!!