| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P2.6 |
| MOQ: | đàm phán |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 3000 mét vuông mỗi tháng |
Màn hình LED trong nhà HD từ tính p4 p3 p2.5 p2 p1.86 p1.83 p1.66 p1.53 p1.25, màn hình video LED
Tính năng
- Chúng tôi cung cấp cấu trúc khung có thể gắn trên tường. - Tủ có thể được cố định vào khung bằng nam châm, rất tiện lợi khi lắp đặt. - Mô-đun, nguồn điện và thẻ có thể được lấy ra từ mặt trước của màn hình, rất tiện lợi cho việc bảo trì. - Tủ đúc khuôn 640x480, độ phẳng tuyệt vời, trọng lượng nhẹ, khoảng 8kg/tủ, độ dày chỉ 130mm khi toàn bộ màn hình được lắp đặt trên tường. - Tùy chọn khoảng cách điểm ảnh: dòng HD P1.86, P1.83, P1.66, P1.53, P1.37, P1.25, dòng thông thường P5, P4, P3.07, P2.5, P2
Thông số kỹ thuật
| Mã hàng | P2.6 |
| Kích thước mô-đun | 250*250mm |
| Độ phân giải mô-đun | 96*96 |
| Đóng gói LED | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh | 147629 chấm/m2 |
| Kích thước tủ | 500*500mm |
| Khoảng cách điểm ảnh | 2.6mm |
| Kích thước LED | SMD 1010 |
| Chế độ điều khiển | Tĩnh toàn màu |
| Độ sáng | 10000cd |
| Tỷ lệ tương phản | ≥6000:1 |
| Màu hiển thị | 1.07 tỷ |
| Góc nhìn | 120° ngang & 60° dọc110 |
| Điều chỉnh độ sáng | 0-100% 8 cấp |
| Nguồn hoạt động | 220V 60HZ |
| Công suất tiêu thụ tối đa | 750 w |
| Công suất tiêu thụ trung bình | 280 w |
| Tần số cập nhật khung hình | 100hz |
| Tần số làm mới màn hình | 480hz |
| Hiệu chỉnh Gamma | (-0.5—5.0) |
| Nhiệt độ hoạt động. | - 10° —+55° C |
| Độ ẩm hoạt động | 10 - 90 % RH |
| Tuổi thọ hoạt động | 100.000 Giờ |
| MTBF | 5000 Giờ |
| Cấp bảo vệ | IP43 |
| Tỷ lệ điểm ảnh lỗi | 0.01% |
| Hỗ trợ tín hiệu đầu vào | Composite, S-Video, Component, VGA, DVI, HDMI, SDI, HD_SDI |
| Khoảng cách điều khiển | UTP CAT5E:100m; Sợi đa mode:500m; Sợi đơn mode:10km |
| Hỗ trợ chế độ VGA | 800 x 600, 1024 x 768, 1280 x 1024, 1600 x 1200, |
| Hiệu chỉnh độ sáng | Theo từng điểm, theo từng mô-đun, theo từng tủ |
| Chế độ điều khiển | Hiển thị đồng bộ với PC điều khiển qua DVI |
Hình ảnh
![]()
![]()
![]()
![]()
Ứng dụng
--- Quảng cáo ngoài trời và trong nhà, bảng quảng cáo kỹ thuật số, công ty quảng cáo
--- Nhà thi đấu thể thao, sân bãi, sân chơi, trường học nhà thờ
--- Sân bay, bến xe buýt và nhà ga hành khách đường sắt.
--- Mặt tiền trung tâm mua sắm, cửa hàng bách hóa, ngân hàng và đại lý xe hơi.
--- Các dự án kiến trúc và xã hội, hệ thống thông tin trong thành phố.
--- Giải trí, hòa nhạc, lễ hội, triển lãm ô tô và các sự kiện công cộng khác.
Quy trình sản xuất
1) Kiểm tra đầu vào → 2) SMD → 3) Cắm
→ 4) Hàn sóng → 5) Sau hàn → 6) Kiểm tra
→ 7) Lão hóa bán thành phẩm → 8) Lắp ráp mô-đun
→ 9) Tráng keo → 10) Lão hóa thành phẩm → 11) Kiểm tra hoàn thiện nhập kho
Đóng gói & vận chuyển
Có sẵn hộp gỗ hoặc hộp bay.
![]()
![]()
Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho bạn lựa chọn.
![]()
Câu hỏi thường gặp
A: Có, chúng tôi hoan nghênh đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra chất lượng. Mẫu hỗn hợp được chấp nhận.
A: Thời gian sản xuất cần khoảng 15 ngày làm việc cho số lượng đặt hàng trên 6 mét vuông.
A: MOQ thấp, 1 chiếc để kiểm tra mẫu có sẵn, và MOQ cho đơn hàng thông thường là 6 chiếc tủ
A: Bằng chuyển phát nhanh là nhanh nhất nhưng đắt nhất. Bằng máy bay cũng cần khoảng 7 ngày, chi phí trung bình. Bằng đường biển là kinh tế nhất nhưng sẽ mất 20-30 ngày vận chuyển. Đơn hàng nhỏ bằng chuyển phát nhanh là một giải pháp tốt, đơn hàng lớn luôn bằng đường biển.
A: Đầu tiên, hãy cho chúng tôi biết yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn.
Thứ hai, chúng tôi báo giá theo yêu cầu hoặc đề xuất của chúng tôi.
Thứ ba, khách hàng xác nhận các mẫu và đặt cọc cho đơn hàng chính thức.
Thứ tư, chúng tôi sắp xếp sản xuất.