| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P2.6 |
| MOQ: | 1SQM |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 3000 mét vuông mỗi tháng |
Màn hình LED sân khấu chống va đập, chống nước COB GOB độ nét cao
Tính năng màn hình LED quảng cáo
1. Trọng lượng nhẹ. Thuận tiện cho việc vận chuyển và lắp đặt, tiết kiệm chi phí nhân công, phù hợp với các buổi biểu diễn lưu động.
2. Ngoại hình đẹp và cấu trúc đơn giản.
3. Lắp ráp chính xác, có thể lắp đặt và tháo rời bởi một người mà không cần dụng cụ.
4. Giao diện vận hành thân thiện với người dùng, có đèn báo lỗi, dễ bảo trì.
5. Độ sáng gỡ lỗi cao và không làm hỏng thang độ xám, đạt được công nghệ gỡ lỗi cho hình ảnh đẹp.
Thông số kỹ thuật màn hình LED quảng cáo
| Mã sản phẩm | P2.6 |
| Kích thước module | 250*250mm |
| Độ phân giải module | 96*96 |
| Đóng gói LED | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh | 147629 chấm/m2 |
| Kích thước tủ | 500*500mm |
| Khoảng cách điểm ảnh | 2.6mm |
| Kích thước LED | SMD 1010 |
| Chế độ điều khiển | Tĩnh toàn màu |
| Độ sáng | 10000cd |
| Tỷ lệ tương phản | ≥6000:1 |
| Màu hiển thị | 1.07 tỷ |
| Góc nhìn | 120° ngang & 60° dọc110 |
| Điều chỉnh độ sáng | 0-100% 8 cấp độ |
| Nguồn hoạt động | 220V 60HZ |
| Công suất tiêu thụ tối đa | 750 w |
| Công suất tiêu thụ trung bình | 280 w |
| Tần số cập nhật khung hình | 100hz |
| Tần số làm mới màn hình | 480hz |
| Hiệu chỉnh Gamma | (-0.5—5.0) |
| Nhiệt độ hoạt động. | - 10° —+55° C |
| Độ ẩm hoạt động | 10 - 90 % RH |
| Tuổi thọ hoạt động | 100.000 Giờ |
| MTBF | 5000 Giờ |
| Cấp độ bảo vệ | IP43 |
| Tỷ lệ điểm ảnh lỗi | 0.01% |
| Hỗ trợ tín hiệu đầu vào | Composite, S-Video,Component,VGA, DVI,HDMI,SDI,HD_SDI |
| Khoảng cách điều khiển | UTP CAT5E:100m; Sợi quang đa mode:500m;Sợi quang đơn mode:10km |
| Hỗ trợ chế độ VGA | 800 x 600, 1024 x 768, 1280 x 1024, 1600 x 1200, |
| Hiệu chỉnh độ sáng | Từng điểm, từng module, từng tủ |
| Chế độ điều khiển | Hiển thị đồng bộ với PC điều khiển qua DVI |
Hình ảnh chi tiết
![]()
![]()
![]()
![]()
Ứng dụng màn hình LED quảng cáo
--- Quảng cáo ngoài trời và trong nhà, bảng hiệu kỹ thuật số, công ty quảng cáo
--- Nhà thi đấu thể thao, sân bãi, sân chơi, trường học, nhà thờ
--- Sân bay, bến xe buýt và nhà ga hành khách đường sắt.
--- Mặt tiền trung tâm mua sắm, cửa hàng bách hóa, ngân hàng và đại lý xe hơi.
--- Các dự án kiến trúc và xã hội, hệ thống thông tin trong thành phố.
--- Kinh doanh biểu diễn, hòa nhạc, lễ hội, triển lãm xe hơi và các sự kiện công cộng khác.
Dịch vụ của chúng tôi
Dịch vụ trước bán hàng:
1. Trả lời yêu cầu trong vòng 24 giờ.
2. Nghiên cứu thị trường và dự báo cho khách hàng.
3. Cung cấp các giải pháp độc đáo và chuyên nghiệp dựa trên yêu cầu của khách hàng.
4. Các dịch vụ khác, chẳng hạn như thiết kế bao bì đặc biệt, tham quan nhà máy, v.v.
Dịch vụ trong bán hàng:
1. Báo cáo theo dõi trong quá trình sản xuất.
2. Báo cáo kiểm tra chất lượng cho mỗi đơn hàng.
3. Ảnh và video theo yêu cầu của khách hàng.
4. Phụ tùng thay thế miễn phí.
Dịch vụ sau bán hàng:
1. Bảo trì và nâng cấp miễn phí trọn đời.
2. Thời gian phản hồi khiếu nại không quá 24 giờ; hướng dẫn bảo trì và giải pháp vấn đề được cung cấp trong 48 giờ.
3. Báo cáo theo dõi sự hài lòng của khách hàng.
4. Đào tạo kỹ thuật viên miễn phí.
5. Bộ tài liệu đầy đủ miễn phí, bao gồm hướng dẫn lắp đặt, hướng dẫn vận hành phần mềm, hướng dẫn bảo trì dễ dàng
và đĩa CD phần mềm hệ thống điều khiển, v.v.
Tại sao chọn chúng tôi
Chất lượng liên tục
Với hơn 10 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình LED, thiết bị được cập nhật thường xuyên. Hơn nữa,
sản xuất theo tiêu chuẩn và module độc đáo đảm bảo chất lượng sản phẩm liên tục của chúng tôi.
Giá cạnh tranh
Với năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ sản xuất chuyên nghiệp, công ty chúng tôi đã xây dựng
sản xuất module hiệu quả. Chúng tôi luôn tuân thủ thúc đẩy đổi mới kỹ thuật và giảm chi phí để
mang lại lợi ích cho khách hàng.
Giao hàng nhanh
Một khi chúng tôi đã hứa ngày giao hàng, chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để thực hiện nó. Các thủ tục đặc biệt như khẩn cấp
tồn kho sẽ được sử dụng để duy trì nguồn cung sản phẩm không bị gián đoạn của bạn.
Dịch vụ hoàn hảo
Trước bán hàng: Yêu cầu mua hàng của bạn sẽ được đánh giá cao và chúng tôi sẽ giới thiệu các sản phẩm phù hợp cho
bạn.
Sau bán hàng: Chúng tôi sẽ theo dõi việc sử dụng sản phẩm và sau đó liên tục hoàn thiện sản phẩm của mình.