| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 1 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Bảng quảng cáo LED Full Color ngoài trời HD P10 Smd ứng dụng rộng rãi cho nghịch cảnh
Tính năng ngoài trời P5
Màn hình led 1.Outdoor bảo vệ cao, chống bụi, chống thấm nước, chống ăn mòn;
Độ phân giải cao 2.Ultra, màu sáng;
3. Tiết kiệm năng lượng, tiết kiệm chi phí;
4. Góc nhìn cực rộng;
5. Đồng đều cao, giảm mỏi mắt;
6. khâu liền mạch.
Các thông số kỹ thuật
Thông số mô-đun:
| Pixel pixel | 10 mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | 3-in-1 SMD 2727 |
| Kích thước mô-đun | 320x160mm |
| Trọng lượng mô-đun | 0,4kg |
| Độ phân giải mô-đun | 32 * 16dots |
Thông số nội các:
| Kích thước tủ | 960x960mm |
| Vật liệu tủ | tủ sắt hoặc nhôm |
| Trọng lượng tủ | 28,5kg +/- 0,05kg |
| Nghị quyết nội các | 96:96 chấm |
| Bảo vệ sự xâm nhập | Mặt trước / Mặt sau IP65 / IP54 |
Thông số toàn màn hình
| Mật độ điểm ảnh | 10000dots / m2 |
| độ sáng | 0007000 cd / m2 |
| Góc nhìn | H≥120 ° V≥120 ° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 10m |
| Tiêu thụ điện tối đa | 600W / m2 |
| Tiêu thụ trung bình | 200 W / m2 |
| Điện áp làm việc | 110 ~ 220 VAC ± 15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16,7millon màu |
| Cấp độ xám | 14-16 bit |
| Tần số khung | ≥60 khung hình / giây |
| Tốc độ làm tươi | ≥600Hz |
| MTBF | 0010000 giờ |
| Tuổi thọ | 0050000 giờ |
| Chức năng bảo vệ | Quá nhiệt / Quá tải / Mất điện / Rò rỉ điện |
| Nhiệt độ hoạt động | -10oC ~ + 40oC |
| Độ ẩm hoạt động | 10-80% không ngưng tụ |
| Nhiệt độ bảo quản | -20oC ~ + 60oC |
| Độ ẩm lưu trữ | 10-85% không ngưng tụ |
Thông số hệ thống điều khiển:
| Tín hiệu video (có bộ xử lý video) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Điều chỉnh bằng phần mềm |
| Độ sáng | 256 cấp độ, điều chỉnh tự động bằng phần mềm |
| Cách điều khiển | Máy tính, video đồng bộ, thời gian thực, ngoại tuyến, không dây, internet, v.v. |
Trường hợp cài đặt![]()
Bộ xử lý video![]()
Mặt hàng sản phẩm
Nhiều sản phẩm hot khác, chào mừng bạn đến thăm công ty chúng tôi!![]()
![]()
Hồ sơ công ty
Shenzhen SCXK Electronic Co.,Ltd has the standard new factory, and about 100 employees. Thâm Quyến SCXK Electronic Co., Ltd có nhà máy mới tiêu chuẩn, và khoảng 100 nhân viên. We have outstanding R&D department and after-sell service workers, and separately design ability. Chúng tôi có bộ phận R & D và nhân viên dịch vụ sau bán hàng xuất sắc, và khả năng thiết kế riêng biệt. Our product mainly included led single dual color display, led indoor full color display; Sản phẩm của chúng tôi chủ yếu bao gồm đèn led hiển thị màu kép, đèn led hiển thị đủ màu trong nhà; led outdoor full color display, led wireless car used screen etc. It can be used on the shopping more, bank, bus station, train station, center of downtown, airport, school, factory, bus, taxi and so on.. We adapt many methods and very good after-sell service to sell our product all over the word. led hiển thị đầy đủ màu sắc ngoài trời, led không dây xe sử dụng màn hình vv Nó có thể được sử dụng trên mua sắm nhiều hơn, ngân hàng, trạm xe buýt, nhà ga, trung tâm của trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi, vv .. Chúng tôi thích nghi nhiều phương pháp và dịch vụ hậu mãi rất tốt để bán sản phẩm của chúng tôi. Whenever and wherever we are, we always take the principle that is: professional makes good quality, good price product market to provide perfect product and service for our customers. Bất cứ khi nào và bất cứ nơi nào chúng tôi có, chúng tôi luôn luôn theo nguyên tắc: chuyên nghiệp làm cho chất lượng tốt, thị trường sản phẩm giá tốt để cung cấp sản phẩm và dịch vụ hoàn hảo cho khách hàng của chúng tôi.![]()
Chứng chỉ![]()
Đóng gói và vận chuyển
Trường hợp bằng gỗ hoặc gói trường hợp chuyến bay có sẵn.
Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho bạn lựa chọn.![]()
Chi tiết liên lạc
Nhân viên bán hàng: Andy
Skype: Andy liu
Wechat: liu15179028073
Điện thoại: + 86-15797878183 (whatsapp)
E-mail: Andy_he@scxled.cn
Web: www.rgbleddisplays.com
Tiết kiệm thời gian và tiền bạc của bạn với chúng tôi!