| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P1.667 |
| MOQ: | 6 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
| Khả năng cung cấp: | 4600 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Ứng dụng | Sử dụng cho thuê |
| Kích thước tủ | 300*400mm |
| Chip LED | Epistar |
| Mật độ điểm ảnh | 359856 điểm ảnh/m2 |
| Tần số quét | 1920Hz-3840Hz |
| Đèn LED | Nationstar hoặc Kinglight |
| Chế độ quét | Quét 1/32 |
| Hệ thống điều khiển | LSN/NOVA |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Độ phân giải/mm | 1.667 |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh | 359856/m2 |
| Độ phân giải module | 192x96 |
| Kích thước module | 320x160mm |
| Khoảng cách xem | 1.667-300m |
| Độ sáng cân bằng trắng | ≥800cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120° |
| Góc nhìn dọc | 60° |
| Tần số làm mới | >3000Hz |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến 45°C |
| Tuổi thọ | 100.000 giờ |