| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P1.56 |
| MOQ: | 1 sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, D / A, D / P, T / T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 mét vuông mỗi tháng |
GOB COB 2020 mới tỷ lệ làm mới cao trên 3840HZ Màn hình LED triển lãm P1.56 bảng hình video LED cố định HD Full Color
GOB Công nghệ giới thiệu
1) Sử dụng màu đen tinh khiết 1010 dẫn, phù hợp màu sắc tốt. 2) 400mm ((W) * 300mm ((H) thiết kế hộp nhôm đúc chết cho lắp đặt cố định và bảo trì phía trước. 3) Mất trọng lượng (6kg) và dễ cài đặt, hỗ trợ bảo trì phía trước 4) Glu Gob-board, kéo dài tuổi thọ của đèn LED, chống va chạm, chống bụi, bề mặt led chống nước, giữ cho bề mặt bằng phẳng và liền mạch. 5) Đèn LED màu đen tinh khiết, hiển thị hình ảnh màu sắc phong phú hơn, màu sắc mềm hơn, không phản xạ. 6) Độ tương phản cao 8000:1, 3840HZ làm mới, có thể đạt được tỷ lệ vàng 16:9 màn hình hoàn hảo.
Máy đo đường
| Pixel Pitch ((mm) | 1.56mm |
| Loại đèn LED | GOB |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Đèn LED | SMD1010 |
| Tỷ lệ làm mới ((Hz) | ≥ 3840Hz |
| Độ phân giải của mô-đun (PXxPX) | 128*96 |
| Kích thước mô-đun (mmxmm) | 200mm*150mm |
| Dòng điện tối đa | 6A |
| Điện áp đầu vào | 5V |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa của mô-đun | 6.5W |
| Chế độ quét | 1/32 |
| góc nhìn ngang ((Deg) | ≥170 ((+10/-10) |
| góc nhìn dọc ((Deg) | ≥170 ((+10/-10) |
| Độ sáng | > 1200 CD/m2 |
| Scale màu xám | >14bit |
| Nghị quyết của Nội các ((PXxPX)) | 384*216 |
| Kích thước tủ | 400mm*300mm |
| Mật độ tủ (điểm/m2) | 49152 chấm/m2 |
| Tỷ lệ lỗi Dot | < 0,3% |
| Cung cấp điện | DC 5V |
| Nhiệt độ hoạt động ((°C) | -40-60°C |
| Độ ẩm làm việc | 10%-90% RH |
| Tuổi thọ (H) | ≥ 50,000 |
![]()
16:9 thiết kế tỷ lệ vàng, 2k 4k 8k màn hình hoàn hảo
16:9 thiết kế kích thước tủ, điểm đến điểm phù hợp với độ phân giải tiêu chuẩn 2K / 4K / 8K; thiết kế bảo trì phía trước, lắp đặt trên tường, dễ cài đặt và bảo trì;Công nghệ điều chỉnh độ sáng tự động, đảm bảo người xem trong bất kỳ môi trường nào để xem thoải mái; hỗ trợ nguồn và tín hiệu dự phòng để đáp ứng nhu cầu của các ứng dụng bảo mật cao.
![]()
![]()
![]()
Câu hỏi thường gặp
A: Vâng, chúng tôi chào đón đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra và kiểm tra chất lượng.
A: Đơn đặt dưới 100 mét vuông dẫn thời gian mất 15 ngày làm việc
A: MOQ thấp, 1 mét vuông hoặc kiểm tra moudle có sẵn
A: Chúng tôi chủ yếu chấp nhận FOB thời hạn tàu, nhưng chúng tôi có thể giúp bạn đặt hàng và sắp xếp đại lý vận chuyển. Nó thường mất 20 30 ngày trên biển. một vài ngày cho khách hàng thông qua
A: Trước tiên cho chúng tôi biết yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn.
Thứ hai Chúng tôi trích dẫn theo yêu cầu của bạn hoặc đề xuất của chúng tôi.
Thứ ba, khách hàng xác nhận tài liệu thiết kế và đặt tiền gửi để đặt hàng chính thức.
Thứ tư, chúng tôi sắp xếp sản xuất.