| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P5 |
| MOQ: | 1 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Ứng dụng | Quảng cáo taxi |
| Chip LED | Epistar |
| Kích thước mô-đun | 320*160mm |
| Đèn LED | Kinglight hay Nationstar |
| Kích thước tủ | 960*320mm |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Mật độ pixel | 40000dots/sqm |
| Tỷ lệ làm mới | 1920Hz~3840Hz |
| Loại mô hình | P5 |
|---|---|
| Pixel Pitch | 5mm |
| Loại đèn LED | SMD 2727 |
| Mật độ pixel | 40000 điểm/m2 |
| Kích thước mô-đun | 320*160mm |
| Kích thước khung hình | 1000mm ((L) x 360mm ((H) x 200mm ((W dưới) |
| Kích thước màn hình | 960mm*320mm |
| Độ phân giải màn hình | 64*32 chấm |
| Độ sáng | > 5000 nit |
| Chế độ quét | 1/8 quét |
| Tiêu thụ tối đa | 800w |
| Nhu cầu tiêu thụ trung bình | 280w |
| Trọng lượng màn hình | 17kg |
| Ứng dụng | Taxi trên mái nhà / xe hơi |