| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | SCX-P3.91 |
| MOQ: | 5sqm |
| giá bán: | 999-1111USD/sqm |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây, T / T |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 / tháng |
Màn hình LED trong suốt P3.91 của Trung Quốc, Màn hình quảng cáo LED ngoài trời màu đầy đủ HD
Mô tả thông số:
| Độ phân giải/mm | 3.91 |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh/pixel/m² | 32768 chấm/mét vuông |
| Kích thước mô-đun/mm | 1000x500 |
| Khoảng cách xem | 4-50m |
| Điều chỉnh độ sáng điểm đơn | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu sắc điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | 2500cd/mét vuông |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120(độ) |
| Góc nhìn dọc | 60(độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16bit |
| Xử lý thang độ xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, đơn màng: 2km |
| Chế độ lái | Dòng điện lái không đổi |
| Chế độ quét | 1/8 |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần số làm mới | 3840Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Thủ công, hoạt động tự động, điều chỉnh liên tục không bước |
| 255 bước. Không mất thang độ xám | |
| Điểm ngoài tầm kiểm soát | <1> |
| Giờ làm việc | ≥72 giờ |
| Thời gian trung bình giữa các lần hỏng hóc | >5000 giờ |
| Thời gian sử dụng | 100000 giờ |
| Thời gian sử dụng - toàn trắng (giảm một nửa độ sáng) | 50000 giờ |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45℃ |
| Công suất tối đa:/mét vuông | <950W |
| Công suất trung bình:/mét vuông | <350W |
| Công nghệ tự kiểm tra | Tự kiểm tra điểm LED, kiểm tra giao tiếp, kiểm tra nguồn, |
| giám sát nhiệt độ (cần tùy chỉnh) | |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm ẩn, |
| gửi cảnh báo cho người vận hành. (cần tùy chỉnh) | |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT, Windows1999, WindowsXP |
| Khoảng cách giữa các tâm điểm sáng | Độ lệch<3% |
| Độ đồng đều độ sáng | <10% |
| Độ đồng đều màu sắc (tọa độ màu) | ±0.003 |
| Yêu cầu nguồn điện | AC85-264V (50Hz-60Hz) |
| Tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | Chống ẩm, chống bụi, bảo vệ nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh điện, chống rung |
| Độ ẩm (làm việc) | làm việc: 10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | lưu trữ: 10-95% |
Tại sao chọn chúng tôi?
1. Kinh nghiệm phong phú hơn 10 năm;
2. Kiểm soát chất lượng và giám sát nghiêm ngặt;
3. Giá tốt cho sản phẩm chất lượng cao;
4. Thời gian giao hàng nhanh - sau khi nhận được tiền đặt cọc, chúng tôi sẽ giao hàng ngay;
5. Dịch vụ hậu mãi hài lòng - chúng tôi sẽ trả lời tất cả các câu hỏi của bạn trong vòng 3 giờ;
6. Chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn hỗ trợ kỹ thuật miễn phí;
Mô tả:
* Mức độ hiển thị cao
80% trong suốt, vì vậy mọi người bên trong và bên ngoài có thể nhìn xuyên qua. Các đèn LED tích hợp rất nhỏ và gần như vô hình từ bên ngoài tòa nhà.
* Thiết kế nhỏ gọn và trọng lượng nhẹ
Gần như phù hợp với mọi tòa nhà có tường kính. Trọng lượng chỉ 18kg/m² và giảm thiểu tải trọng lên tường kính.
* Dễ dàng lắp đặt và bảo trì
Không cần thay đổi bất kỳ cấu trúc tòa nhà nào. Các mô-đun có thể được dán vào mặt sau của tường kính bằng keo đặc biệt do chúng tôi cung cấp. Chỉ mất 10 giây để lắp đặt một mô-đun. Nếu có bất kỳ bảo trì nào xảy ra, chỉ cần thực hiện ở trong nhà.
* Tiết kiệm chi phí trang trí cho kiến trúc
Vì tường kính LED tạo ra trang trí và quảng cáo sống động, nó tiết kiệm các loại đèn khác để chiếu sáng tòa nhà.
* Ứng dụng rộng rãi
Màn hình LED tường kính có thể được áp dụng bất cứ nơi nào có tường kính tồn tại như tòa nhà thương mại, địa danh, kiến trúc, trung tâm nghệ thuật, trung tâm mua sắm, siêu thị, cửa hàng chuỗi, v.v.
Các trường hợp của chúng tôi:
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Công ty chúng tôi:
![]()
![]()
![]()
![]()
Nếu bạn quan tâm, vui lòng liên hệ với chúng tôi theo cách này: