| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | SĐT P2.5 |
| MOQ: | 5 CÁI |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Chip LED | Epistar |
| Đèn LED | SMD2121 |
| Kích thước mô-đun | 320*160mm |
| Bảo vệ IP | IP43 |
| Cấu hình pixel | Đèn đen SMD 3in1 |
| Loại LED | SMD |
| Tỷ lệ làm mới | ≥ 3840HZ |
| Mật độ pixel | 160000dots/sqm |
| SMD trong nhà P2.5 | |
| Kích thước đèn | 2121 |
| Độ phân giải/mm | 2.5 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 160000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 64x64 |
| Kích thước mô-đun/mm | 320*160 |
| Khoảng cách xem | ≥0,5m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | > 1000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 14 bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 5km |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | 1/32 |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 4200Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hướng tay, hoạt động tự động, không bước liên tục điều chỉnh 255 bước. |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | ≥ 72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
| Đời-tất cả-màu trắng ((sự sáng giảm một nửa) | 50000h |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45°C Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: -30-65°C |
| Công suất tối đa:/m2 | < 1000W |
| Công suất trung bình:/m2 | < 280W |
| Công nghệ tự kiểm tra | LED tự kiểm tra điểm, kiểm tra truyền thông, kiểm tra năng lượng, màn hình nhiệt độ ((cần tùy chỉnh) |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm năng, gửi các dấu hiệu cảnh báo cho các nhà điều hành. |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT,Windows1999,WindowsXP |
| Độ rộng điểm sáng giữa các trung tâm | Phân lệch < 3% |
| Độc nhất độ độ sáng | < 10% |
| Đồng nhất màu (định hướng màu sắc) | ± 0.003 |
| Yêu cầu nguồn điện | AC85-264V ((50Hz-60Hz) |
| Sự tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | chống ẩm, chống bụi, chống nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh, chống rung |
| Độ ẩm (làm việc) | làm việc: 10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | Lưu trữ: 10-95% |
Có thể được sử dụng rộng rãi trong quán bar, câu lạc bộ, nhà hát, hội trường đa chức năng, quán cà phê, khách sạn, buổi biểu diễn sân khấu, hội trường nhạc, tòa nhà thương mại, sân bay, trung tâm mua sắm và các nơi khác
Nhà sản xuất màn hình LED chuyên nghiệp
Hộp gỗ hoặc gói vỏ máy bay có sẵn.
Giao hàng bằng đường biển, đường không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho lựa chọn của bạn.
a. Lão hóa
b. Kiểm tra rung động
Tình trạng: 3-5 phút lên và xuống trong phạm vi 5mm
Tiếp tục chất lượng
Với hơn 12 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình LED, thiết bị được cập nhật thường xuyên.
Giá cạnh tranh
Với năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ sản xuất chuyên nghiệp, công ty chúng tôi đã xây dựng sản xuất mô-đun hiệu quả.Chúng tôi luôn gắn bó với việc thúc đẩy sự đổi mới kỹ thuật và giảm chi phí để có lợi cho khách hàng.
Giao hàng nhanh
Một khi chúng tôi hứa hẹn ngày giao hàng, chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để thực hiện nó.
Dịch vụ hoàn hảo
Tiền bán hàng: Yêu cầu mua hàng của bạn sẽ được đánh giá cao và chúng tôi sẽ đề nghị các sản phẩm phù hợp với bạn.
Sau bán hàng: Chúng tôi sẽ theo dõi việc sử dụng sản phẩm và sau đó liên tục hoàn thiện sản phẩm của chúng tôi.