| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4.81 |
| MOQ: | 1 mét vuông |
| giá bán: | negotiations |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Màn hình LED cho thuê trong nhà màu đầy đủ P4.81 / Tấm LED cho sự kiện sân khấu
Mô tả sản phẩm:
1. Chip LED cấp một từ Đài Loan Epistar.
2. Với kết nối dây vàng nguyên chất trong LED.
3. Vật liệu hàng đầu cho khung mô-đun và mặt nạ.
4. PCB 4 lớp và độ dày mạ đồng> 18mil.
5. Keo hàn hợp kim Ag để đảm bảo hàn tốt trên PCB.
6.Vít thép không gỉ khi lắp ráp.
7.Tháo lắpvàlắp rápnhanhchóngvàdễ dàng.
8. Bảo hành ba năm.
Được sử dụng rộng rãi trong môi trường trong nhà, chẳng hạn như hội trường, trường quay TV, khách sạn, nhà hát, phòng họp, trường học, bệnh viện, phòng tập thể dục, quảng cáo, quán bar và nhà hàng, v.v., để hiển thị văn bản, đồ họa, hình ảnh và video, v.v.
Thông số sản phẩm
| Thông số kỹ thuật màn hình LED màu đầy đủ trong nhà | |
| Mục | Màn hình LED trong nhà P4.81 |
| Kích thước điểm ảnh | 4.81mm |
| Kích thước mô-đun | 250mm*250mm |
| Điểm ảnh mô-đun (chấm) | 52dots*52dots |
| Cấu hình điểm ảnh | 1Đỏ,1Xanh lá,1Xanh dương |
| Chip LED | Epistar |
| Thang màu | 65536mức/16777216màu |
| Mật độ điểm ảnh | 40000pixels/mét vuông |
| Góc nhìn (Ngang/Dọc) | ≥120/120degree |
| Độ sáng | ≥1200cd/mét vuông |
| Điều chỉnh độ sáng | 64 cấp tự động hoặc thủ công |
| Khoảng cách xem | 5--100m |
| Tiêu thụ điện năng | 350-950W/mét vuông |
| Trọng lượng tịnh | dưới 45kg/mét vuông |
| Nhiệt độ hoạt động | —25°C~+60°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10%—95%RH |
| Thời gian sử dụng | ≥100,000giờ |
| Điểm ảnh bị lỗi | ≤1/10,000 |
| Độ phẳng toàn màn hình | ≤1mm Điểm nối |
| Tốc độ khung hình trao đổi | >150khung hình/giây |
| Tần số khung hình làm mới | 720Hz |
| Khoảng cách điều khiển | 120m (không có bộ lặp), sợi quang đơn mode:20km, sợi quang đa mode: 500m |
| Nguồn điện | 110V/220V±15% 50Hz |
| Hệ điều hành | Windows98/Me/2000/Xp |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển dòng điện không đổi, 1/138scan |
| Chế độ hiển thị | VGA640X480—VGA1600X1024 |
| Bảo vệ cho màn hình ngoài trời | IP43 |
| Cách bảo trì | Truy cập từ phía sau |
| Tín hiệu đầu vào | PAL/NTSC/SECAM,S-Video;VGA;RGB;Composite Video;SDI |
Chi tiết lắp đặt
![]()
Sản phẩm
Nhiều sản phẩm bán chạy khác, chào mừng bạn đến thăm công ty chúng tôi!
![]()
![]()
Giới thiệu công ty
![]()
![]()
Chứng nhận
![]()
Đóng gói và vận chuyển
Có sẵn bao bì thùng gỗ hoặc thùng bay.
Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều phương thức vận chuyển cho bạn lựa chọn.
![]()
Hướng dẫn mua hàng
Để cung cấp cho bạn một giải pháp phù hợp, vui lòng làm theo các hướng dẫn sau:
1, Hiệu ứng sao hoặc hiệu ứng video bạn cần.
2, Kích thước (Chiều rộng và Chiều cao)
3, Vị trí lắp đặt. (có hình ảnh là tốt nhất)
4, Mục đích. (bạn sẽ làm gì với Màn hình LED)
Dịch vụ sau bán hàng
1. Bảo hành ba năm, bảo trì miễn phí trọn đời.
2. Thời gian phản hồi khiếu nại không quá 24 giờ; hướng dẫn bảo trì và giải pháp vấn đề được cung cấp trong 48 giờ.
3. Báo cáo theo dõi sự hài lòng của khách hàng.
4. Đào tạo kỹ thuật viên miễn phí.
5. Bộ tài liệu đầy đủ miễn phí, bao gồm hướng dẫn lắp đặt, hướng dẫn vận hành phần mềm, hướng dẫn bảo trì dễ dàng và đĩa CD phần mềm hệ thống điều khiển, v.v.
6. Dịch vụ đặc biệt cho các dự án lớn, như sân vận động, triển lãm, quảng trường, v.v.
Câu hỏi thường gặp
Q1. Tôi có thể đặt hàng mẫu cho Màn hình LED quảng cáo màu đầy đủ trong nhà không?
A: Có, chúng tôi hoan nghênh đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra và kiểm tra chất lượng. Các mẫu hỗn hợp được chấp nhận.
Q2. Thời gian giao hàng thì sao?
A: Thời gian sản xuất trung bình của chúng tôi là 7-10 ngày, sau khi nhận được tiền đặt cọc. Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để đáp ứng yêu cầu của bạn.
Q3. Bạn có giới hạn MOQ cho đơn hàng Màn hình LED quảng cáo màu đầy đủ trong nhà không?
A: MOQ thấp, có sẵn 1 chiếc để kiểm tra mẫu.
Q4. Bạn vận chuyển hàng hóa như thế nào và mất bao lâu để đến nơi?
A: Chúng tôi thường vận chuyển bằng DHL, UPS, FedEx hoặc TNT. Thường mất 3-5 ngày để đến nơi. Vận chuyển hàng không và đường biển cũng tùy chọn.
Q5. Làm thế nào để tiến hành một đơn đặt hàng cho Màn hình LED quảng cáo màu đầy đủ trong nhà?
A: Đầu tiên, hãy cho chúng tôi biết yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn. Thứ hai, chúng tôi báo giá theo yêu cầu hoặc đề xuất của bạn. Thứ ba, khách hàng xác nhận các mẫu và đặt cọc cho đơn hàng chính thức. Thứ tư, chúng tôi sắp xếp sản xuất.
Q6. Có được in logo của tôi trên sản phẩm Màn hình LED quảng cáo màu đầy đủ trong nhà không?
A: Có. Vui lòng thông báo cho chúng tôi chính thức trước khi sản xuất và xác nhận thiết kế trước dựa trên mẫu của chúng tôi.
Q7: Bạn có cung cấp bảo hành cho sản phẩm không?
A: Có, chúng tôi cung cấp bảo hành 3 năm cho sản phẩm của mình.
Q: Tại sao chọn chúng tôi?
Chúng tôi là nhà sản xuất trực tiếp cho màn hình LED, vì vậy giao hàng nhanh chóng không có vấn đề gì.
Chuyên nghiệp hơn, dịch vụ tốt nhất, kiểm tra QC 100% trước khi giao hàng.
Thông tin liên hệ
Nhân viên bán hàng: Andy
Skype: Andy liu
Wechat:liu15179028073
Điện thoại: +86-1579787813
Email: Andy_he@scxled.cn
Web: www.rgbleddisplays.com
Tiết kiệm thời gian và tiền bạc của bạn với chúng tôi!