| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P4 |
| MOQ: | 1 sqm |
| giá bán: | USD 1000-10000 |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, D / A, D / P, T / T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 mét vuông mỗi tháng |
Màn hình LED trong nhà P3 P4 P5 full color thương mại HD, tốc độ làm tươi cao
Tính năng sản phẩm
1) Sử dụng chip LED Epistar chất lượng cao với khả năng chống tĩnh điện mạnh. 2) Sử dụng dây nguồn đồng nguyên chất và sắp xếp dây đồng, ổn định và tuổi thọ cao. 3) Góc nhìn lớn hơn 140°, hiển thị mượt mà và hiệu ứng hình ảnh tuyệt vời từ mọi góc độ. 4) Độ sáng cực cao, suy giảm thấp, độ tin cậy cao. 5) Tốc độ làm tươi cao, thang độ xám cao, loại bỏ bóng mờ, tiêu thụ điện năng thấp. 6) Có thể được thiết kế và bảo trì ở mặt trước hoặc mặt sau, bảo trì thuận tiện và nhanh chóng. 7) Đạt chứng nhận CE, ROHS, CB, IECEE 8) Bảo hành 3 năm và dịch vụ trọn đời
Thông số kỹ thuật
| Tên | P4 |
| Kích thước tấm | 256mm*128mm. |
| Độ phân giải | 64*32 |
| Bước điểm ảnh | 4mm. |
| Màu sắc ánh sáng | 1R 1G 1B |
| Đèn LED | SMD2121 |
| Độ sáng | ≥1200cd/sqm |
| Chế độ điều khiển | 1/16 quét, dòng điện không đổi |
| Mật độ điểm ảnh | 62500dots/sqm |
| Tốc độ làm tươi | ≥3840HZ |
| Tỷ lệ lỗi | <0.0001 |
| Khoảng cách xem tốt nhất | ≥4m |
| MTBF | 10000 giờ |
| Tuổi thọ làm việc | 100000 giờ |
| Nền tảng hệ điều hành | WIN7WINXPWIN2000, v.v. |
| Giao tiếp dữ liệu | RF/S-video/RGB/RGBHV/YUV/YC/COMPOSITION, v.v. |
| Hệ thống điều khiển | Card PCTV + card đồ họa DVI + điều khiển |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ/Không đồng bộ |
| Công suất tiêu thụ tối đa | ≤579W/sqm |
| Dòng điện tối đa | 3.8A |
| Điện áp đầu vào (DC) | 4.8-5.5v |
| Môi trường hoạt động | Nhiệt độ -20℃~+50℃; Độ ẩm, 10%~90%RH. |
| Điện áp làm việc | AC110V/220V ±10% |
Quy trình sản xuất
![]()
![]()
Dự án
![]()
Câu hỏi thường gặp